tinh hình là em để máy nên thằng cu em nó nghịch, không biết sao mà cứ lên quảng cáo khi mở trang Google.com.vn ra.

các bạn xem giúp em với, nhiều lúc vào gmail còn không thoát ra được vì nó cử ở góc lấp mất biểu tượng thoát

h.devil_1906

bạn đang sài chrome bản củ rồi, rỏ nó kêu bạn Up bản mới đó, gở bỏ mà dow bản mới về cài là hết. or làm biếng thì mò mà tắt Update của Chrome đi

mình khuyên cài bản mới hay hơn.

xxxlongcoolxxx

bạn đang sài chrome bản củ rồi, rỏ nó kêu bạn Up bản mới đó, gở bỏ mà dow bản mới về cài là hết. or làm biếng thì mò mà tắt Update của Chrome đi

mình khuyên cài bản mới hay hơn. em vừa gỡ ra cài lại ngày hôm qua, hôm nay nó lại bị ==> không phải lỗi do phiên bản

maquai

Chụp ảnh màn hình được lên không bạn? hay mô tả cụ thể hơn. QUảng cáo ra sao mở trang nào?

hoala_cocay

Chụp ảnh màn hình được lên không bạn? hay mô tả cụ thể hơn. QUảng cáo ra sao mở trang nào? có ảnh e chụp cùng đấy bác, bác F5 xem, chỉ bị khi vào trang "google.com.vn" hay ".com"

quảng cáo nó có thể xuất hiện ở góc dưới bên trái + phải + góc trên bên phải như hình

Hwitford

có ảnh e chụp cùng đấy bác, bác F5 xem, chỉ bị khi vào trang "google.com.vn" hay ".com"

quảng cáo nó có thể xuất hiện ở góc dưới bên trái + phải + góc trên bên phải như hình Lúc này do mình không load được hình. Cái quảng cáo này là nhỉ? Bạn đã thử click vào đó chưa? Nó có dẫn link tới chrome.google.com không?

maybe_Iloveyou

Lúc này do mình không load được hình. Cái quảng cáo này là nhỉ? Bạn đã thử click vào đó chưa? Nó có dẫn link tới chrome.google.com không? không, nó dẫn đến mấy quảng cáo linh ta linh tinh ý, không hiểu nó từ đâu chui ra.

tranbaochau2004

Chắc khi bác cài phần mềm gì đó nó "khuyến mãi thêm tool bar hay tiện ích mở rộng" rồi bác vào control panel coi phần mềm nào có chữ toolbar thì gỡ ra với lại vào phần cài đặt của chrome, vào tiện ích mở rộng xóa hết đi. Cũng có thể một số phần mềm dùng đổi IP như Hotspot Shield hay gì đó nên có quảng cáo thui

kun.nolove_76

Chắc khi bác cài phần mềm gì đó nó "khuyến mãi thêm tool bar hay tiện ích mở rộng" rồi bác vào control panel coi phần mềm nào có chữ toolbar thì gỡ ra với lại vào phần cài đặt của chrome, vào tiện ích mở rộng xóa hết đi. Cũng có thể một số phần mềm dùng đổi IP như Hotspot Shield hay gì đó nên có quảng cáo thui tiện ích mở rộng thì chỉ có Skype, Youturn. và em chắc chắn kg phải 2 cái này , kg có Hotspot Shield

Chắc khi bác cài phần mềm gì đó nó "khuyến mãi thêm tool bar hay tiện ích mở rộng" rồi bác vào control panel coi phần mềm nào có chữ toolbar thì gỡ ra với lại vào phần cài đặt của chrome, vào tiện ích mở rộng xóa hết đi. Cũng có thể một số phần mềm dùng đổi IP như Hotspot Shield hay gì đó nên có quảng cáo thui chỉ có thể là toolbar or tiện ích mở rộng được add vào như bạn này nói. sao không sài cờ rôm nhỉ hay lém thua gì chrome đâu

ko_ct81

chỉ có thể là toolbar or tiện ích mở rộng được add vào như bạn này nói. sao không sài cờ rôm nhỉ hay lém thua gì chrome đâu không phải 2 cái này, mình đã kiểm tra kỹ rồi

còn về cờ rôm thì đơn giản là mình kg thích thôi )

bigq_301

Reset lại trình duyệt xem sao thread reset kg ăn thua vì em đã xóa đi cài lại rồi vẫn vậy ) không tìm được nguyên nhân nên em cài lại thử xem nhưng không giải quyết được

lx_sh_zip

Quét virus toàn bộ máy - xem có addon nào thì gỡ ra - xem có phần mềm nào lạ cài vào máy cũng gỡ nốt ra - rồi vào "đặt lại cài đặt trình duyệt"

Các chủ đề có liên quan khác