kun_xynk

Chào các bạn, hiện tại mình đang cần gấp tải một file password nhưng mình tải mãi không được. Mong các bạn tải giúp sau đó gửi qua mail của mình: [email protected]

Link:

Mình rất Thank các bạn.

Thực ra file này nó không đòi pass mà nó đòi tham gia khảo sát (phải nt qua di động). Gặp mấy link down kiểu này thì thôi nên bỏ bác ạ.

Chọn nguồn khác uy tín hơn mà down

chaungocthylinh

ý của mình đây là một file password. Link download thuộc kiểu survey link, nhưng mà mình chẳng hiểu sao mấy cái survey của việt nam mình toàn bắt nt không, nên mình không tải được. Thế nên mới post lên đây để cho ae giúp đỡ.

my_fa

ý của mình đây là một file password. Link download thuộc kiểu survey link, nhưng mà mình chẳng hiểu sao mấy cái survey của việt nam mình toàn bắt nt không, nên mình không tải được. Thế nên mới post lên đây để cho ae giúp đỡ. nước nào chả vậy, nt đi thì biết kết quả. Bạn không nên down mấy cái file theo kiểu này rồi bắt down file pass. Bn thử post tên cái file chính bạn cần down có người kiếm link ngon dùm bạn thì sao

nước nào chả vậy, nt đi thì biết kết quả. Bạn không nên down mấy cái file theo kiểu này rồi bắt down file pass. Bn thử post tên cái file chính bạn cần down có người kiếm link ngon dùm bạn thì sao Cái này là Anrdroid PUREVPN Full mình tải từ . Mình có thử dùng PD-Proxy để chuyển IP sang nước Mĩ, mình click vào mấy cái khảo sát không cần nt, nhưng mà nói cái gì đó mình cũng không hiểu. Làm xong mà cũng không được. Mong các bạn giúp đở

Các chủ đề có liên quan khác