nghe_an

Mình thấy nhiều bạn mới cài windows 7 khi nghe nhạc thường chỉ nghe được 1 công ra phía sau hay phía trước, thêm nữa là khi đang nghe mà rút rắc ra thì bài nhạc sẽ bị ngắt lại, kể cả nghe media or trong web. Mình thấy nhiều topic hướng dẫn rất nhiều nhưng chưa thực sự hiệu quả, zay bạn nào chưa giải quyết được vấn đề này thì tải bản VIA HD audio deck này về cài đặt và cảm nhận nha

link:

Nếu Mic không hoạt động bạn làm như sau

B1:

B2:

B3:

B4:

Nếu loa phía trước mà mic không nhận thì bạn chuyển ra phía sau là ok

down về test xem, cho mình hỏi.Thỉnh thoảng tớ gặp máy, cài đúng driver cho card sound rồi, mà không nghe được nhạc, chỉnh các kiểu mà không được.không biết máy bị lỗi gì mà kiểu j cũng không nghe được nhạc

saint3n

tiện cho hỏi cái, máy tính mình loa 2.1 nhưng mà chỉ nghe được có 1 tai của loa, còn 1 tai kia nó không nghe được ??

tiện cho hỏi cái, máy tính mình loa 2.1 nhưng mà chỉ nghe được có 1 tai của loa, còn 1 tai kia nó không nghe được ?? thế thì tinh chỉnh lại hay xem lại cáp xem

cunhoanhi

tiện cho hỏi cái, máy tính mình loa 2.1 nhưng mà chỉ nghe được có 1 tai của loa, còn 1 tai kia nó không nghe được ?? Bạn mang tai nghe đó qua 1 máy nào đó hay qua DT kiểm tra xem, nếu không vấn đề j thì do bạn đã ngắt âm thanh L or R rồi

Tennyson

tai nghe thì được nhưng mic thì không nói được bạn làm như sau nha:

B1:

B2:

B3:

B4:

quy_thuy

Mình thấy nhiều bạn mới cài windows 7 khi nghe nhạc thường chỉ nghe được 1 công ra phía sau hay phía trước, thêm nữa là khi đang nghe mà rút rắc ra thì bài nhạc sẽ bị ngắt lại, kể cả nghe media or trong web. Mình thấy nhiều topic hướng dẫn rất nhiều nhưng chưa thực sự hiệu quả, zay bạn nào chưa giải quyết được vấn đề này thì tải bản VIA HD audio deck này về cài đặt và cảm nhận nha

link:

Nếu Mic không hoạt động bạn làm như sau

B1:

B2:

B3:

B4:
Nếu loa phía trước mà mic không nhận thì bạn chuyển ra phía sau là ok hơi mâu thuẫn nhỉ đằng nào cũng phải cắm ra phía sau mà.

té máy mình đang dính lỗi này

Iorwerth

mấy hôm rồi về quê giờ mới lên hỏi lại bạn được. mình cài vào chạy thì bước 1 không làm được nó chỉ ra thế này

Holden

đó chỉ là ngôn ngữ thui mà bạn

và làm các bước tiếp theo nha. Còn về phần tai phone hay loa thì bạn muốn cắm sau hay đằng trước đều được nha, do jac phía trước của mình chập chờn thui

đó chỉ là ngôn ngữ thui mà bạn

http ://nr2.upanh.com/b5.s32.d1/8ef340adc675e537e4357594774030b6_50468042.untitled .jpg

và làm các bước tiếp theo nha. Còn về phần tai phone hay loa thì bạn muốn cắm sau hay đằng trước đều được nha, do jac phía trước của mình chập chờn thui biết là cái phần đó chỉ là ngôn ngữ nhưng mà trong máy của mình không có phần chọn ở cái mũi tên thứ 2 ấy

phần khoanh tròn đỏ đó bạn.

jac trước của máy mình không dùng được chứ không phải chập chờn. nếu dùng windows XP thì dùng BT còn win7 thì không dùng được

mình cũng không ấn được d6e3 vào chỉnh sữa nữa ở B3

Các chủ đề có liên quan khác