Amos

khoảng tuần trước FPT có xuống kêu lắp cáp quang , mình đồng ý đổi tới hôm nay tính download cái windows 8 về thì tốc độ rất chậm , mọi người cho biết nguyên do với , download sever Fshare của FPT lun

Speedtest

Khi down Fshare

reytintin_1405

miễn phí bạn , mà dù có miễn phí đi nữa thì 100kb/s là không chấp nhận được , có down thử mấy sever khác thì tốc độ có sever 200kb/s có sever 400kb/s . mà với cáp quang thì tốc độ này con thua cả cáp đồng hồi trước mình sài

AbOwen

miễn phí bạn , mà dù có miễn phí đi nữa thì 100kb/s là không chấp nhận được , có down thử mấy sever khác thì tốc độ có sever 200kb/s có sever 400kb/s . mà với cáp quang thì tốc độ này con thua cả cáp đồng hồi trước mình sài mạng của bác có xịn cỡ nào, có thần chỗ nào và dù tải bằng gì(cốc cốc,...) mà tải bằng tk miễn phí Fshare thì cũng luôn luôn chỉ trên dưới 100kB/s thôi

Cài IDM và tải bằng tài khoản Vip hay nhờ người leech link cho sẽ thấy tốc độ 1 trời 1 vực với hiện tại

vp_hue

Cài IDM + get link ở 1 web nào đó(mình hay xài )

saobangcodon_hs

Thứ nhất là tải bằng IDM theo mình nó nhanh hơn đó bạn, mình tải bằng trình duyệt chậm vãi , thêm vào nữa là hình như bạn không có tài khoản vip

Ruby_Thanh

tài khoản miễn phí vậy là đúng rồi bạn ơi ! có rất nhiều link để down windows 8 max tốc độ cần gì down = fshare chi cho cực ?

nhox_bjnh

mạng của bác có xịn cỡ nào, có thần chỗ nào và dù tải bằng gì(cốc cốc,...) mà tải bằng tk miễn phí Fshare thì cũng luôn luôn chỉ trên dưới 100kB/s thôi

Cài IDM và tải bằng tài khoản Vip hay nhờ người leech link cho sẽ thấy tốc độ 1 trời 1 vực với hiện tại Miễn phí Fshare 200kB/s mà

Kenrick

speed test to thế kia, bạn thử tải bằng acc VIp đi , speed vượt trội hẳn , chắc tầm 3mb trở xuống nếu dùng Cốc cốc, còn idm thì dao động trong 2-5mb , mình khuyên bạn nên dùng Cốc cốc để down thì vì dùng IDM , vì nếu dùng idm thì khi tải song , idm nó bắt gộp file mà file càng to thì time gộp file càng lâu , còn đối với Cốc cốc thì không mất time để gộp file

( còn đối với mấy file lặt vặt dưới 1Gb thì nên dùng Idm )

Các chủ đề có liên quan khác