hoangminh_tq08

Như tít, cụ nào cho em cái cách khắc phục diệt trên máy cũng như trên Face.

1s cho hình ảnh

Tks.

do.tuan79

Nếu bạn dùng Firefox để vào Facebook:Nhấp vào biểu tượng ‘Firefox’ ở góc trên bên trái cửa sổ. Sau đó, Chọn ‘Add-ons’ bên cột menu phải (biểu tượng ghép hình màu xanh. Chọn vào ‘Extensions’.Tìm dòng ‘Free Cheesecake Factory’ và nhấp vào nút ‘Remove’.Khởi động lại Firefox. Vào lại facebook.

Nếu Bạn dùng Google Chrome để vào thì :Nhấp vào biểu tượng công cụ (góc trên bên phải). Tiếp, Rê chuột đến ‘Tools’ và bấm vào ‘Extensions’.Tìm ‘Free Cheesecake Factory’ và bấm vào ‘Remove’.Khởi động lại Chrome.
Và cuối cùng là Lời khuyên cho bạn là đừng click vào những link "Không an toàn" nhé!

unghp

Nếu nó ngăn không cho vào Extensions thì dùng task manager của trình duyệt tắt cái Extensions đó đi rồi vào xoá.

Nếu bạn dùng Firefox để vào Facebook:Nhấp vào biểu tượng ‘Firefox’ ở góc trên bên trái cửa sổ. Sau đó, Chọn ‘Add-ons’ bên cột menu phải (biểu tượng ghép hình màu xanh. Chọn vào ‘Extensions’.Tìm dòng ‘Free Cheesecake Factory’ và nhấp vào nút ‘Remove’.Khởi động lại Firefox. Vào lại facebook.

Nếu Bạn dùng Google Chrome để vào thì :Nhấp vào biểu tượng công cụ (góc trên bên phải). Tiếp, Rê chuột đến ‘Tools’ và bấm vào ‘Extensions’.Tìm ‘Free Cheesecake Factory’ và bấm vào ‘Remove’.Khởi động lại Chrome.
Và cuối cùng là Lời khuyên cho bạn là đừng click vào những link "Không an toàn" nhé! mình cũng bị như thế, nhưng sao trong Extensions của mình không có Free Cheesecake Factory vậy

iumaylam

mình cũng bị như thế, nhưng sao trong Extensions của mình không có Free Cheesecake Factory vậy bạn hãy dùng task manager của trình duyệt tắt cái Extensions đó đi rồi vào xoá

tanbjnh_v0d0j

Tks các cụ, máy e thì không có cái Ex nào cả. Nhưng em nghĩ là hqua e vào bằng máy của thằng bạn nên bị dính 'Ebola'.

Thank các cụ nhiệt tình. ^^

Các chủ đề có liên quan khác