hoangthi752003

Giới thiệu với các bạn 1 phần mềm dùng để ghép ảnh 'tự sướng', sử dụng dễ dàng và nhanh chóng.

Không cần biết Photoshop, bạn có thể ghép khuôn mặt của bạn hay người thân vào bất kỳ ảnh nào, để tạo ra 1 ảnh mới với bạn là nhân vật chính.

Đó là Face Off Max, bản mới nhất 3.6.4.6 (21/8/2014)

đã được mình Việt hóa cho dễ sử dụng.

Bạn có bao giờ tự hỏi làm thế nào bạn có một cơ thể săn chắc như lực sĩ, hay đang đứng cạnh 1 em người mẫu bốc lửa? Phần mềm này sẽ làm cho ảnh của bạn trở nên thú vị bằng cách đặt khuôn mặt của bạn trên một cơ thể bất kỳ trong ảnh mẫu hay ảnh của bạn.

Chỉ qua vài bước Phần mềm sẽ ghép cho bạn 1 bức ảnh trông như thật. Với thư viện mẫu có sẵn để bạn lựa chọn, hay từ nguồn ảnh của bạn, bạn có thể làm hơn thế nữa. Ngoài ra, bạn có thể dùng webcam để chụp lại khuôn mặt của mình rồi đưa luôn vào ảnh cần ghép.

Nhưng hãy lưu ý, đừng dùng Phần mềm vào mục đích xấu, ví dụ như ghép khuôn mặt người yêu cũ vào ảnh khỏa thân... Hê hê, bạn sẽ gặp rắc rối đấy.

Vì đã Việt hóa nên rất dễ hiểu. Phần mềm sẽ hướng dẫn bạn từng bước một với hộp chỉ dẫn bên trái.

Các bước tinh chỉnh khuôn mặt và chỉnh màu có thể bạn chưa quen, chỉ cần làm vài lần là bạn quen tay, sẽ thấy rất dễ.

Link tải bản setup từ trang chủ:

Link tải file Việt + key: hay
Lưu ý: key trong gói tải về antivirus có thể nhận nhầm, bạn nên tắt antivirus, tải và cài xong rồi mở lại.

Tải về xong, chạy file setup để cài đặt, nhớ bỏ chọn 2 mục Set and keep Ask.com, vì nó sẽ cài thêm Ask.com làm trang web và tìm kiếm mặc định, rồi chạy tiếp file Việt là có tiếng Việt.

Hướng dẫn cách kích hoạt:

- Chạy phần mềm, bạn bấm vào Nhập SN

- Ngắt mạng

- Chạy key, bấm General để lấy SN, copy và paste vào pm, chọn Manual..., rồi copy Code và paste vào key, bấm tiếp General để lấy mã Unlock, copy mã này paste vào pm. Xong.

- Mở mạng lại.

Xem thêm:

nguyen_ngoc777

Bản mới nhất không bác, mình trước đây cũng việt hoá nó rồi,nhưng nó up lên phiên bản mới lười làm lại,nếu của bạn là bạn mới mình down về dùng luôn mất công làm lại.

batum99

Bản mới nhất không bác, mình trước đây cũng việt hoá nó rồi,nhưng nó up lên phiên bản mới lười làm lại,nếu của bạn là bạn mới mình down về dùng luôn mất công làm lại. bài mình viết hầu như là bản mới nhất và cập nhật liên tục mà

b6giadinh

Bị lỗi rồi bác, không hiện tiếng việt và 1 số file html bị hỏng thì phải bác xem hình

Sigfrid

Bị lỗi rồi bác, không hiện tiếng việt và 1 số file html bị hỏng thì phải bác xem hình sorry, do vội nên up lộn, đã up lại link khác

Jorel

Vẫn chưa được bác file .html vẫn còn lỗi nên phát sinh lỗi mới khi vào chương trình.

laichinh_gd

Vẫn chưa được bác file .html vẫn còn lỗi nên phát sinh lỗi mới khi vào chương trình. hơi bị lạ, không biết có bạn nào bị nữa ko, mình đã test trên 3 máy, tất cả windows đều OK

bạn thử uninstall rồi cài lại xem (tải bản setup mới nhất từ trang chủ)

Berke

hơi bị lạ, không biết có bạn nào bị nữa ko, mình đã test trên 3 máy, tất cả windows đều OK

bạn thử uninstall rồi cài lại xem (tải bản setup mới nhất từ trang chủ) mình tải về từ trang chủ cài vẫn bị, trước đây mình việt hoá nó cũng bị lỗi này phải tìm sửa mãi bị 1 lỗi nhỏ trong file *.html là bị.

ki_en

cài có tiếng Việt tốt, ghép ảnh tá lả chắc vui lắm đây

nhìn cái hình là biết bác thamtu1803 cài đặt bản cũ, file Việt có chứa file FaceOffMax.exe cùa bản mới, làm sao chạy

tớ thử chỉnh sửa 1 file html thì chỉ hộp chỉ dẫn bị lỗi, phấn mềm vẩn chạy tốt

mizz_tuily

Anh Khanh update phần mêm nhanh quá em không kịp đưa vào hiren của em luôn.Cảm ơn anh Khanh nhiều nhé

anh qua đây ủng hộ em nhé

Các chủ đề có liên quan khác