Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Phát triển cho vay doanh nghiệp vừa và nhỏ tại ngân hàng TMCP Quân Đội chi nhánh Hoàn Kiếm
Chuyên đề tốt nghiệp
SV: Đỗ Thị Thu Thủy – TCDN 50D
2
Em xin được gửi lời cảm ơn chân thành tới cô giáo-Thạc sĩ Phan Hồng Mai-
giảng viên Viện Ngân hàng – Tài chính đã tận tình hướng dẫn và tạo điều kiện tốt nhất để em hoàn thành bài chuyên đề. Em cũng xin được gửi lời cảm ơn chân thành tới  các  anh chị phòng khách hàng doanh nghiệp, cũng như các  cán bộ công nhân viên của ngân hàng Quân Đội chi nhánh Hoàn Kiếm đã tạo điều kiện để em có thời gian  thực  tập  hiệu  quả  nhất  tại  ngân  hàng.  Do  hạn  chế  về  mặt  kiến  thức  chuyên môn, thời gian nghiên cứu cũng như sự thiếu hụt kinh nghiệm làm việc thực tế nên chuyên đề của em khó tránh khỏi những thiếu sót. Em rất mong nhận được ý kiến đóng góp từ phía các thầy cô giáo để bài chuyên đề của em được hoàn thiện hơn.
Em xin chân thành cảm ơn!

Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Phát triển hoạt động cho vay tại tổ chức tài chính vi mô trách nhiệm hữu hạn một thành viên tình thương Luận văn Kinh tế 0
D Biện pháp phát triển kỹ năng tiền học đường cho trẻ 5 – 6 tuổi Luận văn Sư phạm 0
D Giải pháp phát triển hoạt động cho vay đối với khách hàng doanh nghiệp tại Ngân hàng TMCP Quân Đội Luận văn Kinh tế 0
D Phát triển hoạt động cho vay mua nhà ở khách hàng cá nhân tại ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín Luận văn Kinh tế 0
D kinh nghiệm dạy học môn âm nhạc phát triển năng lực cho học sinh tiểu học đáp ứng mục tiêu chương trình gdpt 2018 Luận văn Sư phạm 0
D Phát triển năng lực mô hình hóa toán học cho học sinh trong dạy học đại số lớp 7 Luận văn Sư phạm 0
D phát triển ngôn ngữ cho trẻ 3 4 tuổi thông qua hoạt động kể chuyện Luận văn Sư phạm 0
D Sử dụng nghiên cứu bài học để phát triển năng lực giao tiếp toán học cho học sinh trung học cơ sở Luận văn Sư phạm 0
D Phát triển năng lực cho học sinh thông qua dạy học Đa thức trong chương trình THCS Luận văn Sư phạm 0
D Quy định của WTO về đối xử đặc biệt và khác biệt dành cho các thành viên đang phát triển Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác