familya6vuive

Chắc mình cũng không phải nói nhiều về game này đâu nhỉ

Hôm nọ bỗng nhiên nổi hứng muốn tìm lại game này để chơi nhưng link hiện tại trên nhiều Forum đã die, may mắn là mình đã kiếm được 2 link còn ngon nên muốn chia sẻ với mọi người

Game này không đòi hỏi cấu hình cao lắm nên cứ thoải mái mà chiến thôi

Yuri's Revenge bản gốc :

Bản mod :

các bạn download về giải nén và chỉ việc chơi thôi

Vì đây là bản lậu nên sẽ không có nhạc khi chơi game. Bạn nào muốn có nhạc theme cho sôi động thì vào Link Mod ở trên down cái "Thêm & Thememd.rar" vể giải nén và chép vào thư mục cài game

Screenshot :

Các bản mod khác: Mời xem:
Red Alert 2 Yuri s Revenge và mod

Enjoy ♥

twin.fish69

win 7 hay windows 8 64bit chơi được không thế bác Mình chưa text trên win7 với win8 nên chịu thôi

angel15vn

bản này mình không biết chứ bản RA2 mình có ở nhà, chạy tốt trên win7 64bit, giờ lên win8 vẫn thế. Có điều ở Win7 một số máy phải thiết lập lại phần color để chạy game, còn win8 thì nếu bấm alt+tab thoát ra thì khi vô lại nó đen thui, tuy nhiên để yên chơi thì ok.

Jar

Thanks nhé, tuổi thơ của tui đây rùi!

Nếu ai rảnh mà tìm bản full có movie thì hay lém đó, vì game này nhái rất nhìu nhân vật nổi tiếng như Bill gates hay Anh-xtanh... hài lém

Ransom

Bản Mod có thay đổi gì không bạn Chỉ là thêm một số đơn vị quân mới và thêm 1 số map thôi bạn Nhưng cũng rất hay đấy

Link 0003 DIE rồi bạn ơi up lại hộ mình đi Có phải bạn bị lỗi này không ? :

Split Archive Blocked

The file you attempted to download is an archive that is part of a set of archives. MediaFire does not support unlimited downloads of split archives and the limit for this file has been reached. MediaFire understands the need for users to transfer very large or split archives, up to 10GB per file, and we offer this service starting at $1.50 per month.

Nếu bị lỗi này thì khuyên bạn nên download vào lúc khác

jhk_hj

Thanks nhé, tuổi thơ của tui đây rùi!

Nếu ai rảnh mà tìm bản full có movie thì hay lém đó, vì game này nhái rất nhìu nhân vật nổi tiếng như Bill gates hay Anh-xtanh... hài lém Bản đó mình cũng có. Nhưng phải chạy CD key và mouth ổ ảo mới chơi được. Vật vả lắm .

tak_dn

bản mod chại rar gi vay sao minh dow ve không ko có hình rar làm sao giải nén

Các chủ đề có liên quan khác