Tình hình là mình tải files nhạc từ trên Youtube về nó có đuôi là *.WEBM

mình muốn đưa về đuôi MPG2 để chép vô đĩa hát trên đầu đĩa thì phải làm sao các bạn

Nhờ các cao thủ giúp em với Thank nhiều

lebaohoang_1988

bạn nên dùng phần mềm đổi đuôi , và bạn có thể tìm nó bằng google dễ dàng Mình đã dùng Total Video Converter 3.71 rồi nhưng nó không cover được mở lên là nó nhảy ra

Briggere

Mình tải video về cũng bị như thế.

Bạn sử dụng trình duyệt IE là ok.

Weallere

Mình tải video về cũng bị như thế.

Bạn sử dụng trình duyệt IE là ok. đọc bài viết của mình dùm đi bạn ơi mà mình đã làm được rồi

Anselmo

Webm là loại video có chất lượng cực cao nhưng không cần đòi hỏi máy có cấu hình cao,thích hợp truyền tải nhanh nên đang thay thế dần trên youtube ,sử dụng trong Html5. Muốn chạy nó trên WMP12( Window media player) thì tải cái này về

Code: http://tools.google.com/dlpage/webmmf/

**.WEBM: viết tắt của Web Media, hứa hẹn sẽ thay thế FLV trong nay mai nhờ chất lượng video rất tốt, dung lượng nhỏ gọn, thuận tiện cho việc phát qua web. Youtube khi phát clip chuẩn 720p sẽ sử dụng định dạng WebM.

*bạn dùng để chuyển qua thử coi

khanhkiet8x

Mình mở và dow bằng ie thì được đuôi flv chứ k phải đuôi webm như xài chorme. Bạn thử xem

Forbes

chắc bạn tham gia phiên bản HTML5 của Youtube nên mới down được WebM....

, bấm Leave the HTML5 Trial để về phiên bản Flash....

vậy là down được FLV, chuyển đổi dễ dàng hơn.......

Tình hình là mình tải files nhạc từ trên Youtube về nó có đuôi là *.WEBM

mình muốn đưa về đuôi MPG2 để chép vô đĩa hát trên đầu đĩa thì phải làm sao các bạn

Nhờ các cao thủ giúp em với Thank nhiều đổi lại đuôi bình thường là được, không cần đến phần mềm nào hết. Bạn chỉ cần rename lại file. VD: ABC.webm =>ABC.flv. sau đó chọn yes khi có hiện bảng thông báo là xong

nhoxsa001

Mình muốn chạy File có đuôi .Webm trên cyberlink powerDVD 11 nhưng không được nên phải đổi đuôi vậy mà không coa phần mềm nào đổi được cả, phải làm sao đây?

vanvn98

Giới thiệu:

Free WebM to MP4 Converter là một ứng dụng tiện dụng được thiết kế để chuyển đổi file video WebM sang định dạng MP4.

Chương trình làm việc rất nhanh và có giao diện đơn giản. Chỉ cần kéo và thả các tập tin mà bạn muốn chuyển đổi và click vào nút Convert.

triethocthegioi

webm có định dạng phim rõ hơn FLV nên bây giờ người ta dùng nhiều lắm, bạn tìm trên google là ra ngay phần mềm đổi đuôi cho file *.WEBM, gà cũng làm được.

Các chủ đề có liên quan khác