intelli_prof

chả là o cứng full nên mình muốn ghi ra đĩa cho đở tốn nhưng lại không biết chia làm sao mấy cái game mình dow trên 4rum là bản repack thì ghi như thế nào ?

daituongquan_8x

chả là o cứng full nên mình muốn ghi ra đĩa cho đở tốn nhưng lại không biết chia làm sao mấy cái game mình dow trên 4rum là bản repack thì ghi như thế nào ? chào bạn!

Trước khi ghi đĩa bạn cần xác định mình mua DVD dung lượng bao nhiêu trước đã sau đó mới tính đến chuyện chuyển đổi dung lượng của game để phù hơp với DVD bạn mua ^^. Theo minh ngâm cứu thì có 2 cách

1. Bạn dùng winrar hay 1 chương trình cắt file cài game ( thường là file ISO), bản thân ultriso nó cũng hỗ trợ

2. ban lên cái 4rum này theo link Code: http://fileforums.com/showthread.php?t=7408 ( cái này em hướng dẫn người ta mong mod đừng chấp nhất việc nhúng link 4rum khác ), trong đây nó chỉ cho mình cách chuyển các file lớn vd như file có dung lượng 8GB làm cho nó thành 2 cái 4GB để ghi ra DVD5( loại 4.7GB - 5k 1 cái ^^ kachi đấy). Nó toàn tiếng anh đấy, nó phân ra mục game theo chữ cái dễ kiếm lắm, tất cả các game hình như đều có mới ra thì khoản 2 tuần mới có

giet_nguoi

trang này mình củng có xem rồi mà hình như nó toàn chỉ cho bản full hay sao ấy mấy bản repack thì không thấy như cái battlefield 4 này

Saber

trang này mình củng có xem rồi mà hình như nó toàn chỉ cho bản full hay sao ấy mấy bản repack thì không thấy như cái battlefield 4 này repack, thì bạn chỉ cần lấy mấy cái file dang như. abc1.bin hay acb1.cab nó có file số 1,2,3,.... Bạn tách sao đủ cái DVD là ok còn dư chép qua các DVD khác, file setup chỉ cần ở DVD 1, các DVD còn lại chứa các fiel dang xx.bin hay xx.cab. bạn thử đi mình hồi đó chục cái DVD test đấy. không thì dùng FFSJ cắt nhỏ nhỏ ra ghi cùng dc hehe.

p/s: mình có sản phẩm là bản COD 7 + 9 theo link dưới chữ ký có hứng thú thì vào xem

Các chủ đề có liên quan khác