Ở đây có hơn 600 mẫu để làm powerpoint, tha hồ cho bạn lựa chọn cho bài thuyết trình của mình thêm sinh động.

link:

Pass giải nén: [email protected]

Do một số bạn chưa quen với việc download trên serverAzsharing nên mình đã làm một đoạn clip hướng dẫn để các bạn có thể download được.
" width="425" height="344">ketnooi.com/forum

Thank bác trước, nhưng sao bác không share cho vài cái hình để anh em xem nếu có rùi thì khỏi down cho link nhanh hơn để ace khác down nữa.

Falcon

không có ảnh demo sao.cho anh em thưởng thức xem mình sẽ down những cái j` chứ

Constantinos

không có ảnh demo sao.cho anh em thưởng thức xem mình sẽ down những cái j` chứ Đã up ảnh một số mẫu. Bạn có thể tham khảo rồi đấy.

Chan

Tương thích Powerpoint 2010 không bạn? Có thể up riêng một cái mình test thử xem được không?

socola_chua2000

Tương thích Powerpoint 2010 không bạn? Có thể up riêng một cái mình test thử xem được không? Hiện mình đang sử dụng office 2010 professional và chạy hoàn toàn tốt các template này. Bạn có thể down về sử dụng thoải mái nhé! Chúc bạn thành công.

vodoi_vn

Ở đây có hơn 600 mẫu để làm powerpoint, tha hồ cho bạn lựa chọn cho bài thuyết trình của mình thêm sinh động.

link:

Pass giải nén: [email protected] e đang chuẩn bị làm đồ án tn mà chưa bit trang trí kiểu j. may có pác up lên. thanks

e đang chuẩn bị làm đồ án tn mà chưa bit trang trí kiểu j. may có pác up lên. thanks Thanks bạn đã ủng hộ.

Các chủ đề có liên quan khác