vespa_co

E đang là sinh viên, con phòng bên muốn dùng chung mạng lên nó đưa cho e cái tp-link để phát wifi cho nó dùg chung với, em cắm vào nhưng mạng chấm than. Do không biết sử dụng nên bác nào chỉ bảo cho e với. muốn lấy lòng con bé hàng xóm

các bạn xem qua

Darcell

Trời ơi! giống hệt e rồi! 3 ngày hôm nay em đang mất ăn mất ngủ này bác!@@

Hóng cao nhân!

thang_ha69

Bạn chưa cấu hình mạng thì làm sao mà kết nối đươc.Sau khi gõ địa chỉ để vào chỗ cấu hình thì bạn chọn mục Quik setup ---> pppoe----> bạn gõ username và password của nhà cung cấp internet đưa cho ban.Nếu không biết thì gọi lên tổng đài để hỏi

huu.ht13

E đang là sinh viên, con phòng bên muốn dùng chung mạng lên nó đưa cho e cái tp-link để phát wifi cho nó dùg chung với, em cắm vào nhưng mạng chấm than. Do không biết sử dụng nên bác nào chỉ bảo cho e với. muốn lấy lòng con bé hàng xóm

các bạn xem qua
kiểm tra lại đường truyền vào tp link kiểm tra modem ADSL cắm trực tiếp dây vào thử xem

các bạn xem qua
cấu hinh con tp link lai thanh AP chưa ?

cắm dây trực tiếp vào laptop thì mượt mà bác ạ, còn vào tplink thì như thế đấy chắc la chưa cấu hinh con tp link ,

con tplink cấu hình thanh AP như sau

gắn dây lan từ modem 9 qua cổng lan tplink

internet: brigde mode

lan tat DHCP chi ip lai thành 192.168.0.1

wifi: cấu hinh ten+ pass tuy

>> se vo ok

Các chủ đề có liên quan khác