Niallan

Hi all,

Hiện nay thấy mọi người theo dõi "Ai là triệu phú" nhìu nhìu nên mình đã hoàn thiện 1 bản "qMillionaire - Đi tìm triệu phú" chạy trên PC bằng .NET. Ai đam mê mảng này download về chơi nhé:

Tổng quan 1 chút nhé:

1. Điều khiển âm thanh, lời thoại = 1 nút ngay màn hình khời động của chưong trình:

- Nếu bật âm thanh: Khi đăng nhập vào chơi sẽ có lời thoại hướng dẫn và lời thoại qua mỗi câu hỏi

- Nếu tắt âm thanh --> vào chơi nhanh, không phải chờ sau mỗi lần lựa chọn đáp án

2. Hệ thống câu hỏi chuơng trình: Phiên bản này chúng tui để "Mở", cho phép mọi người tự quản lý ngân hàng câu hỏi của mình --> Tốt cho ai đang ôn thi trắc nghiệm, cứ nhập dữ liệu vào 1 lần rồi ngồi ôn cả tháng

3. Với nhưng ai lần đầu chơi thì nên mở phần hướng dẫn lên, đọc lướt qua để vào chơi cho tư tin nhé.

Chúc mọi người chơi vui vẻ !

Jordon

Update Link lastest version:

1. Cải thiện giao diện cho phép tự căn chỉnh toàn màn hình, không phụ thuộc thanh Taskbar như các bản trước.

2. Bổ sung ngân hàng câu hỏi.

3. Tối ưu các quyền trợ giúp.

4. Thêm lựa chọn thoát chương trình khi đang chơi dở chừng (Chọn Có thoát hay không ).

5. Bộ cài lần này mình không tích hợp .NET nữa (Giảm dung lượng). Nếu ai đã dùng thì không phải cài .NET nữa --> giảm dung lượng download bộ cài. Nếu ai cài lần đầu thì chương trình tự hỏi download từ internet nhé.

@: Hình ảnh của bản này chắc không vấn đề gì với người dùng nên mình không muốn update lên, ai cần thì mình sent cho nhé

Hi vọng mọi người hài lòng và chơi vui vẻ !...

nh03m_ko0l

thế giao diện chơi game nó bé bé như vậy à Không bạn ạ, Đấy là màn hình khởi động và đăng nhập, còn khi vào chơi thì full màn hình chứ (nhưng không đè khuất Taskbar đâu bạn nhé)

Avery

Update phiên bản cuối - R2902

Link download:
(Bộ cài chứa .NET - cài tự động)
(Bộ cài cài kô có .Net - Check kiểm tra và tải .NET online nếu máy chưa có)

Mô tả:

1. Thêm ngân hàng câu hỏi,...

2. Thêm chức năng lưu tự động người chơi và kết quả

3. Khi đăng nhập, Cho phép chọn người chơi cũ hay khai báo người chơi mới

4. Tối ưu các quyền trợ giúp và xử lý các thao tác Click còn lỗi như các bạn đã phản hồi

Xin chân thành Thank mọi người đã hỗ trợ! Chúc vui vẻ cùng qMillionaire ...

khocvianh_mm

Sao NIS báo virus nhỉ. Có bạn nào bị thế không? NIS của bạn nói là gì vậy ???

Nếu Phần mềm Virus thì nó hay chặn những file mới thôi, Mình đã thử trên mấy máy cài Symantec, KIS, KAS, AVast, AVG, nhưng không thấy báo gì? NIS của bạn có bản quyền không ? Thử add bộ setup vào vùng an toàn của nó xem. Chúc bạn chơi vui vẻ và góp ý giùm mình để SP hoàn thiện hơn !

bác thớt này update phiên bản chăm thế mà chả thấy ae vào ủng hộ gì nhỉ...

Hôm trc mình có down bản 2012 về phá xong.

Hôm nay thấy bác thớt giới thiệu bản là lạ, down thử ngay.... bản 8/3 luôn.

Chắc là bản ngon nhất hiện nay của bác thớt rồi. . Mà chắc bác tích hợp luôn cả .net framework nữa hay sao nặng thế ... tận >40mb.

lan_135hp

Um. Minh muốn góp ý cho chủ thớt là nên để các bản update lên bài đầu cho mọi người mới vô tiện theo dõi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Thơ ca Thịnh Trần – Hành trình đi tìm cái đẹp Văn học 0
D Áp dụng thuật toán best first search vào tìm đường đi từ một điểm đến một điểm khác trong bản đồ của một xã Công nghệ thông tin 0
T Tìm hiểu quy trình sản xuất điện năng trong các nhà máy nhiệt điện. Đi sâu nghiên cứu quy trình vận Công nghệ thông tin 0
N Tìm hiểu về khu công nghiệp Đình Vũ, đi sâu thiết kế cung cấp điện cho phân xƣởng Acid Photphoric Công nghệ thông tin 0
A Tìm hiểu các thiết bị điện trong nhà máy nhiệt điện, đi sâu nghiên cứu quy trình vận hành an toàn ch Công nghệ thông tin 0
H Tìm hiểu quy trình sản xuất điện năng trong các nhà máy nhiệt điện. Đi sâu nghiên cứu hệ thống máy n Công nghệ thông tin 0
D Trang bị điện, điện tử dây chuyền cán thép nhà máy sản xuất thép Úc, Đi sâu tìm hiểu hệ thống điều k Khoa học kỹ thuật 0
M Thời gian trong Đi tìm thời gian đã mất của Marcel Proust Văn học 2
P Tìm hiểu đặc điểm từ vựng - ngữ nghĩa của tổ hợp từ có động từ đi/chạy trong tiếng Anh và tiếng Việt Văn hóa, Xã hội 0
D Tìm hiểu các thuật toán tìm đường đi trong hệ thống thông tin địa lý Hệ Thống thông tin quản trị 0

Các chủ đề có liên quan khác