peng0c_15

Tự động bỏ qua các link quảng cáo adfly,linkbuck,g.js và hơn 100 trang khác đơn giản với google chorme mà không cần làm gì cả

tét xài ngon nhe

Andrian

Tự động bỏ qua các link quảng cáo adfly,linkbuck,g.js và hơn 100 trang khác đơn giản với google chorme mà không cần làm gì cả

tét xài ngon nhe

chỉ thế là xong hả bác chủ

chỉ thế là xong hả bác chủ

lymo169

Member
Re: Tự động bỏ qua các link quảng cáo adfly,linkbuck,g.js và hơn 100 trang khác đơn giản với google chorme mà không cần làm gì cả

link die bạn ơi

nguyenhailuc

Re: Tự động bỏ qua các link quảng cáo adfly,linkbuck,g.js và hơn 100 trang khác đơn giản với google chorme mà không cần làm gì cả

Trích dẫn từ lymo169:
link die bạn ơi

Link Download mới ở đây nhé

lymo169

Member
Re: Tự động bỏ qua các link quảng cáo adfly,linkbuck,g.js ... với chorme mà không cần làm gì cả

bạn ơi corom không dùng dc à

tctuvan

Re: Tự động bỏ qua các link quảng cáo adfly,linkbuck,g.js ... với chorme mà không cần làm gì cả

Bạn thử down về, nếu Corom của bạn mà chạy được extension CRX thì được. Corom cũng chỉ là bản chỉnh sửa mã nguồn mở của Chrome mà thôi

lymo169

Member

bạn ơi sao trang này mình không vô dc

tctuvan

Bạn tìm đâu ra cái link quái vậy, Cái trang adv.li die rồi bạn

lymo169

Member

sao không dùng dc mình mở trang adf.ly mà nó có bỏ qua đâu

daigia721

Trích dẫn từ lymo169:
sao không dùng dc mình mở trang adf.ly mà nó có bỏ qua đâu

Mod Mới update bản mới nhất, bạn download lại đảm bảo hoạt động tốt

lymo169

Member
vẫn không dùng dc,mình đã cập nhật lên v5 nó vẫn không bỏ qua,cho xin cái video cụ thể đi mọi người ơi

tctuvan

Trích dẫn từ lymo169:
vẫn không dùng dc,mình đã cập nhật lên v5 nó vẫn không bỏ qua,cho xin cái video cụ thể đi mọi người ơi

Khi bạn vào link adf.ly nó sẽ tự độ chuyển qua trang đích luôn mà. Mình vừa cài ok mà
Bạn gỡ cái bản cũ đi. (Vào "chrome://extensions/" gỡ cái cũ đi)
Chọn "Developer mode"
Rồi Kéo thả cái crx v5 vừa down vào để cài.

Nếu không được thì nó báo lỗi gì? hay là không cài được?

lymo169

Member
Ko báo lỗi nó chỉ không bỏ qua trang adf.ly thôi,ko lẽ mình chưa bật cookie trên trang đó

[ Post bai thong qua Mobile ]

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ lymo169:
Ko báo lỗi nó chỉ không bỏ qua trang adf.ly thôi,ko lẽ mình chưa bật cookie trên trang đó

ban chup anh man hinh xem nao. Chup cai trang extension manager ay. Hay ban cai cho mobile a

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Nghiên cứu chế tạo module vào ra dùng trong tự động hóa được điều khiển qua công nghệ mạng di động G Luận văn Sư phạm 0
G Việc làm của thanh niên lao động tự do từ nông thôn ra thành phố (qua khảo sát tại quận Đống Đa) Văn hóa, Xã hội 0
M Đánh giá chất lượng không khí thông qua số liệu trạm quan trắc tự động ở Hà Nội, Đà Nẵng và dề xuất Môn đại cương 0
D Xây dựng sự tự tin cho sinh viên trong giờ học nói thông qua hoạt động nhóm tại Khoa Tài chính – Ngâ Ngoại ngữ 0
A Phát huy tinh thần tự chủ, đoàn kết, yêu thương giúp đỡ nhau của học sinh qua các tiết hoạt động ngo Tài liệu chưa phân loại 0
M Luận văn: HỆ THỐNG ĐIỀU KHIỂN THIẾT BỊ ĐIỆN TỪ XA VÀ TỰ ĐỘNG QUAY SỐ BÁO ĐỘNG THÔNG QUA MẠNG ĐIỆN TH Tài liệu chưa phân loại 0
T Thiết bị báo cháy tự động và điều khiển chống cháy thông qua mạng internet với giá thành thấp phù hợ Tài liệu chưa phân loại 0
D Hoạt động tự quản của cộng đồng dân cư trong việc thực thi quyền lực nhà nước ở cơ sở (Qua khảo sát Tài liệu chưa phân loại 0
K Hệ thống điều khiển thiết bị điện từ xa và tự động quay số báo động thông qua mạng điện thoại Khoa học kỹ thuật 1
D HỆ THỐNG ĐIỀU KHIỂN THIẾT BỊ ĐIỆN TỪ XA VÀ TỰ ĐỘNG QUAY SỐ BÁO ĐỘNG THÔNG QUA MẠNG ĐIỆN THOẠI Khoa học kỹ thuật 0

Các chủ đề có liên quan khác