thaothanh_298

lỗi của bạn lần đầu gặp. thử ghost lại 1 lần nữa xem sao.

nếu không được thì nên cài windows mới bạn à.

lỗi của bạn lần đầu gặp. thử ghost lại 1 lần nữa xem sao.

nếu không được thì nên cài windows mới bạn à.
lần đầu gặp hả b @@ m thỉnh thoảng cũng gặp,tại lần này bí quá nên mới up lên đây giờ ae giúp thôi

Theo m nguyên nhân có thể do file ghost hay ổ cứng bị bad, trước tiên bạn test với bản ghost khác xem.

Xem bản Ghost cậu tải về có File .TXT không. Nếu có thì dẫn tới File đó sẽ tiếp tục Ghost được.

kakapyl

Xem bản Ghost cậu tải về có File .TXT không. Nếu có thì dẫn tới File đó sẽ tiếp tục Ghost được. k có file txt b ak @@

trunghieu_2810

Theo m nguyên nhân có thể do file ghost hay ổ cứng bị bad, trước tiên bạn test với bản ghost khác xem. m nghĩ là file ghost bị hỏng rồi =.=! m mới ghost windows 7 thì ok,còn đây là file ghost windows 8 m mới tải về,ghost thử k được =.=!

vovaan

tiện đây ai có acc vip k share cho m mượn 1 lúc m kéo file ghost về với,k thì các b get link hộ m được k?
pass là softso1.com

nhoxsa001

Chào bạn !

Theo kinh nghiệm của mình thì do 1 trong những trường hợp sau : Lỗi file ghost, bad ổ cứng. Trước tiên bạn check file ghost bằng công cụ có sẵn trên ghost, thứ 2 là test ổ cứng xem có bad không.

k có file txt b ak @@ m nghĩ là file ghost bị hỏng rồi =.=! m mới ghost windows 7 thì ok,còn đây là file ghost windows 8 m mới tải về,ghost thử k được =.=!

Mình có gặp một lần như cậu đó. Trong máy có mootk File Ghost và một File TXT như thế. Ghost tới 95% thì báo như vậy. Lúc đó bí làm đại dẫn tới File TXT đó thì lại được. Không biết File đó để làm gì....

ph_ht

ớ mình bị 1 lần, khỏi cứu vãn nữa mất công, cài lại windows luôn đi bạn ơi.

Norwyn

File txt để nó ghi lại log error thôi, sau này mình mở lên để xem chi tiếr lỗi hay gửi cho nsx xem cái lỗi đó.

Còn ghost lỗi thì

1. format lại phân vùng đó rồi ghost lại

2. do file ghost bị lỗi.

m nghĩ là file ghost bị hỏng rồi =.=! m mới ghost windows 7 thì ok,còn đây là file ghost windows 8 m mới tải về,ghost thử k được =.=! M cũng nghĩ nó chỉ do file ghost hay ổ đĩa của bạn thôi. ok là ngon rồi.

tiện đây ai có acc vip k share cho m mượn 1 lúc m kéo file ghost về với,k thì các b get link hộ m được k?
pass là softso1.com Bạn qua đây team này get link giúp này:

Edric

Mình nghĩ là bạn dùng bản ghost thấp hơn bản tạo ghost nên nó thế đấy.!

chocopie_babe

Mình có gặp một lần như cậu đó. Trong máy có mootk File Ghost và một File TXT như thế. Ghost tới 95% thì báo như vậy. Lúc đó bí làm đại dẫn tới File TXT đó thì lại được. Không biết File đó để làm gì.... file Txt này ở chỗ nào nhỉ? m tải về lgi có kèm theo đâu tar =.=! đang tải bản ghost giao diện ios có 2,9GB thôi,link được ae lech rồi mà tải lúc nhanh lúc chậm lúc đứng luôn...dự kiến là đến 18h mới tải xong @@

Các chủ đề có liên quan khác