Mình phản đối mạng vnpt vì xem youtobe từ 8h tới 10h tối không được.Sau 10h tối thì trở lại bình thường. Có bác nào bị y chan như mình không. Nếu bị thì vào đây cùng nhau phản đối nha

ga_oanh

buổi tối nhiều người truy cập mạng nên bị lag . Không biết khi nào mới khắc phục được tình trạng đó

Rye

mình thì xem bình thường vẫn ổn định 165k/tháng,.... share thêm cái cục wifi 3 máy sử dụng chung.

Xem mấy trang phim Hd vẫn mượt, vô xem cmt mấy đứa xem phim nó chửi giật lag không mà mình vẫn bình thường không cần đăng ký Vip nữa.

Buồn là khi down game hay cái gì nặng thì hơi lâu tốc độ trung bình 350Kb/s

diepvinhcuong

Thời điểm đấy nhiều người dùng nên vào không xem được là cũng có thể xảy ra. Chuyển sang dùng mạng khác hay nâng cấp gói lên là ổn hết. Tuy nhiên vẫn phải nói mạng VNPT chậm thật!

pc_lee2010

mình thì xem bình thường vẫn ổn định 165k/tháng,.... share thêm cái cục wifi 3 máy sử dụng chung.

Xem mấy trang phim Hd vẫn mượt, vô xem cmt mấy đứa xem phim nó chửi giật lag không mà mình vẫn bình thường không cần đăng ký Vip nữa.

Buồn là khi down game hay cái gì nặng thì hơi lâu tốc độ trung bình 350Kb/s Có thật không đấy

Buồn là khi down game hay cái gì nặng thì hơi lâu tốc độ trung bình 350Kb/s Có thật không đấy - đúng rồi đó bác à. nhà mình gói GV 110k share 1 PC và 1 wifi dùng đt nhưng down vẫn bt tầm 310 ~ 350kb/s

tung_peter

các bạn giới thiệu cho mình các mạng mới ở việt nam đi ngoài mạng việt theo, vnpt ,t_linkvà fpt thì có mạng nào mới nữa không

các bạn giới thiệu cho mình các mạng mới ở việt nam đi ngoài mạng việt theo, vnpt ,t_linkvà fpt thì có mạng nào mới nữa không - mạng nhện

Các chủ đề có liên quan khác