Chào các bác, dạo này có vụ kiếm Stellar (STR), có nhiều bác cá kiếm cũng được được kha khá nhưng không biết làm thế nào để chuyển tiền về tiền Việt Nam, hôm nay mình mở topic này để nhận chuyển tiền về tài khoản ngân hàng của các bạn với mức phí dễ chịu nhất

1> các bạn chỉ cần:

Đổi STR qua Bitcoin bằng web

Reg 1 acc tại

Đăng nhập và vào có cái địa chỉ bên phải để gửi Bitcoin từ Justcoin hay Coinbase qua

Tiến hành bán Bitcoin chuyển về Paypal, các bạn vào đây xem ai mua với giá cao nhất thì bán và nhớ xem limit nhé

Tài khoản Paypal nhận tiền khi các bạn bán là [email protected]

Khi bán xong thì nhắn tin cho mình theo SĐT: 0962848723

Nội dung:
Tên nick VN-Z
Số tiền paypal đã bán
Tên ngân hàng
Tên chủ TK
Số TK ngân hàng
2> Công việc của mình

Sau khi nhận được tin nhắn thì kiểm tra tài khoản Paypal, Phần mềm vào nick VN-Z của các bạn xác thực lại thông tin

Sau khi xác thực thông tin mình sẽ tiến hành rút tiền về tài khoản ngân hàng mình

Thời gian rút và phí của Paypal ở hình dưới + phí ngân hàng 66k (NH không thu mình sẽ trả lại) + phí mình rút dùm 24k, tổng là 150k

Tỷ giá hiện tại là:

Nhận được tiền mình sẽ gửi ngay vào tài khoản ngân hàng của các bạn và gửi tin nhắn thông báo đã gửi tiền và phí gửi khác ngân hàng mình chịu 11k có nghĩa là mình chỉ lấy 13k tiền công thôi
Nếu có nhiều bác chuyển tiền một lúc mình sẽ cộng lại rồi rút về tài khoản một lần, như thế các bạn sẽ giảm được tiền phí
Mình muốn làm ăn lâu dài nên lấy uy tín là trên hết, hy vọng các bạn ủng hộ mình nhé

Tiện đây bác nào cần cài game metro win8/8.1 thì vào group nhé, mình sẽ teamviewer cài giúp

Group có khá nhiều game nhưng nếu game nào chưa có thì các bạn chịu khó đợi mua nhé

Mới đọc xong bài viết này mới nhớ mình quên mất phí của lão ngân hàng nên mình up lại phí rồi, thành thực xin lỗi các bạn

P/s: Bác nào nhận được tiền thì confirm hộ mình nhé

Amnchadh

xin lỗi bác, mình quên mất phí của ngân hàng, đã update lại chi phí
vậy phí rút từ A->Z là 100k phải không bác xin lỗi bác, mình quên mất phí của ngân hàng, đã update lại chi phí
vậy tổng cộng mất 130k có phải mình lấy hết đâu mà ghê bác
100k cho 1 người! quá ghê!

Harlake

4 acc stellar mà -_- à mà bên just coin có mục bán bitcoin sang các đồng tiền khác rất thuận tiện, bên đó k chuyển được sang paypal à.

Mình mới lập paypal, chưa add credit, định mua game trên steam hay các loại thẻ nạp game của tây

Connlaoi

bác up cái thông tin cụ thể của bác lên đây cho mọi người tin tưởng chứ

cái Fb kia trống trơn thấy ghê ghê

Jeran

4 acc stellar mà -_- à mà bên just coin có mục bán bitcoin sang các đồng tiền khác rất thuận tiện, bên đó k chuyển được sang paypal à nó không hỗ trợ paypal bác

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T hoàn thiện công tác hạch toán tiêu thụ giao nhận, vận chuyển hàng và xác định kết qủa kinh doanh tại Luận văn Kinh tế 0
D Một số giải pháp nhằm đẩy mạnh nghiệp vụ giao nhận vận chuyển hàng hoá xuất nhập khẩu bằng đừòng hàn Luận văn Kinh tế 0
M Áp dụng mô hình trình diễn để khắc phục rào cản trong việc tiếp nhận chuyển giao công nghệ y tế ở mi Kinh tế quốc tế 0
T Chính sách thúc đẩy quá trình chuyển giao và tiếp nhận công nghệ trong lĩnh vực y tế giữa các bệnh v Kinh tế quốc tế 0
B Khắc phục rào cản về khả năng tiếp nhận trong chuyển giao công nghệ ở miền núi đồng bằng mô hình trì Kinh tế quốc tế 0
T Nhận diện tư tưởng chuyển đổi quản lý thông qua các chính sách về khoa học và công nghệ Kinh tế quốc tế 0
T Vận dụng phối hợp các phương pháp nhận thức vật lý với dạy học chất rắn và chất lỏng sự chuyển thể v Luận văn Sư phạm 0
K Nhận diện "Tự diễn biến", "Tự chuyển hóa" ở Việt Nam hiện nay Văn hóa, Xã hội 0
T Nghiên cứu điều kiện nuôi cấy, chuyển hóa sinh học và thu nhận γ-decalactone từ dầu thầu dầu bằng nấ Khoa học Tự nhiên 0
H Truyền thông chuyển tiếp hai chiều trong môi trường vô tuyến nhận thức Công nghệ thông tin 2

Các chủ đề có liên quan khác