d2v_kts

Đơn giản nhanh chóng chỉ cần Mở máy tính lên > Ấn và giữ phím F8 > Xuất hiên màn hình Advanced Boot Options > Ấn phim mũi tên xuống tới dòng chữ Last Known Good Configuration (advanced) > Xong
.Cách này chỉ áp dụng được với lỗi phần mềm , còn nếu bị sét đánh thì chịu .

ram mà hỏng thì có bố của f8 cũng chịu.mà có phải main nào cũng là phím f8 đâu Cách này chỉ áp dụng được với lỗi phần mềm

tigonhoa57

ram mà hỏng thì có bố của f8 cũng chịu.mà có phải main nào cũng là phím f8 đâu hợp lý rồi có lần mình bị lõi do xung đột phần mêm diệt virus nó lỗi màn hình xanh kêu gở bỏ PM, mình F8 vào safe mode mà nó củng lỗi màn hình xanh và củng không thấy dòng Last Known Good Configuration nữa.

minhcsg1967

ram mà hỏng thì có bố của f8 cũng chịu.mà có phải main nào cũng là phím f8 đâu f8 là phím tắt của windows, không phải của main nên main nào cũng vậy bác ạ. Cách này có hiệu quả trong một số trường hợp như cài driver xung đột, phần mềm xung đột....

giangnam_892003

các bạn cho em hỏi. em sử dụng laptop gắn 1 dây kết nối qua màn hình HP ngoài để xem cho nó to,rỏ. Nhưng đang coi giữa chừng thì bị cúp điện.sáng hôm sau bật lên thì laptop vẩn chạy.nhung màn hình HP thì đen thui.như là hok có nguồn vào vậy.em phải làm sao đây các bác.em đã thử tháo và thây dây cắm mới nhưng vẩn hiện nguồn ở HP.em phải làm sao đây các bạn

Last Known Good Configuration chỉ là windows vừa bị lỗi thui thì còn được. lỗi windows nặng chọn Last Known Good Configuration cũng vô ích

lamphong_02

cai nay minh cung hay bi gap phai bạn đã sửa được chưa?hay là vẩn để nó vậy hả bạn?

Các chủ đề có liên quan khác