phuchuy3107

Nếu như trên Win7 thì không nói làm gì, mình Cr-ack cái một nhưng trên WinXP thì dùng đủ loại thuốc cũng không hiệu nghiệm các bro ạ. Bro nào có kinh nghiệm xin chỉ mình với. Thank trước rất nhiều

nhokkute_1612

Nếu như trên Win7 thì không nói làm gì, mình Cr-ack cái một nhưng trên WinXP thì dùng đủ loại thuốc cũng không hiệu nghiệm các bro ạ. Bro nào có kinh nghiệm xin chỉ mình với. Thank trước rất nhiều cài trên windows xp khó vậy ah?

loveky2707

Tham khảo Tools Cr-ack này nhé! Office 2010 Toolkit 2.2.3

yenbai_net

cài bản vl rồi sang box office xin key chứ cờ rắc làm chi topic nào vậy bro?

Tham khảo Tools Cr-ack này nhé! Office 2010 Toolkit 2.2.3 2.2.3 đã làm qua > không được

Kể cả bản mới nhất 2.4.x cũng không được luôn

@all: các bạn nên nhớ là mình cài MSO2010 trên WinXP, chứ nếu cài trên Win7 thì mình vẫn rắc được dể dàng với Toolkit 2.2.3

Đúng rồi! Trên windows 7 nó đã có sẳn .Net Framework 4.0 nên chạy Toolkit là Ok, còn windows XP không có nên bạn phải cài .Net Framework Client và .Net Framework Extended, có khi còn phải thêm cả 3.5 nữa, mình đang dùng Office 2010 trên windows XP đây (chạy EZ-Active trong Toolkit để active)

sang đây này

nhớ là phải tải bản Office VL về cài mới dùng được key mak Thank bạn, để mình xin thử

Đúng rồi! Trên windows 7 nó đã có sẳn .Net Framework 4.0 nên chạy Toolkit là Ok, còn windows XP không có nên bạn phải cài .Net Framework Client và .Net Framework Extended, có khi còn phải thêm cả 3.5 nữa, mình đang dùng Office 2010 trên windows XP đây (chạy EZ-Active trong Toolkit để active) tất nhiên là mình phải cài Net Framework các thứ thì mới run được Toolkit chứ bạn, nhưng mà không hiệu quả, chả biết sao luôn

dieuanh_93

Mệt các bạn quá, sao không cài windows 7 luôn đi khỏi phải xoắn, còn XP thì Office 03 đi cho nó lành

linha9_k21

Bạn tài phần mềm này về rùi Cr-ack bình thường như khi cài trên windows 7 nhé

Download .NET Framework 3.5 Service Pack 1 Redistributable:

toolkit_20_beta_4__ativador_ez:

(Nguồn: Internet đã test ok men)

champagne_novel

Mình cũng từng bị lỗi này chẳng thể chạy được Cr-ack không hiểu lỗi gì. Mặc dù khi cài được office 2010 thì phải cài thêm net frame 3.5 rồi. Cuối cùng gỡ ra dùng vản VL kiếm key online trên diễn đàn thế là không nghĩ ngợi gì nữa.

nhi04x3d

Nếu xài hàng Cr-ack thì cần cài .Net Framework 4.0. Còn theo m thì nên sử dụng bản Office 2010 Plus VL rồi xài key luôn khỏi cần Cr-ack.

các bạn qua đây tham khảo và lấy key này:

h3okut3_9s

nghĩ lạ thật, windows thì thích xài XP còn office lại xài 2010, không hiểu nổi chủ topic nữa

Các chủ đề có liên quan khác