Các ae chị em giúp đỡ với....! em chơi game prototype 2 nhưng mới vào game thì bị lỗi "has stopped working" em hơi đau lòng vì game mới cài , bỏ 2 tiếng ra tràng đầy hy vọng thế là thất vọng càng đau

vunhatkhanh

cấu hình ra sao bạn ơi???

đó bạn ơi làm ơn giúp giùm với

dickyheart5959

đó bạn ơi làm ơn giúp giùm với Card rời mạnh mạnh rồi hãy kéo game này bạn ơi

Vào khung Search(Win 7 bấm nút Start là thấy Search liền) gỏ dxdiag xong nhấn enter nhìn góc trên click vào Display xem cái name là gì, nếu ghi là Mobile Intel(R) ...Express Chipset Family thì xóa game là vừa

keely_knk

Card rời mạnh mạnh rồi hãy kéo game này bạn ơi

Vào khung Search(Win 7 bấm nút Start là thấy Search liền) gỏ dxdiag xong nhấn enter nhìn góc trên click vào Display xem cái name là gì, nếu ghi là Mobile Intel(R) ...Express Chipset Family thì xóa game là vừa đây bạn ^^

heocon_doremon

Các ae chị em giúp đỡ với....! em chơi game prototype 2 nhưng mới vào game thì bị lỗi "has stopped working" em hơi đau lòng vì game mới cài , bỏ 2 tiếng ra tràng đầy hy vọng thế là thất vọng càng đau Bị stop working là do video card của bạn quá yếu

Nếu muốn chơi thì bạn vào game rồi sẽ hiện cái bảng stop working sau đó đừng chạm vào gì hết cứ đợi cho nó chạy xem sao

manhtruong_z

Bị stop working là do video card của bạn quá yếu

Nếu muốn chơi thì bạn vào game rồi sẽ hiện cái bảng stop working sau đó đừng chạm vào gì hết cứ đợi cho nó chạy xem sao Bác ơi , em có làm rồi nhưng vẫn 2 mắt nhìn bảng "has stop working.... " à . Em Buôn dễ sợ, có Bác nào có cách chữa khác không giúp em với

lovemesweet_264

Bác ơi , em có làm rồi nhưng vẫn 2 mắt nhìn bảng "has stop working.... " à . Em Buôn dễ sợ, có Bác nào có cách chữa khác không giúp em với VGa của bạn yếu quá không kham được chứ sao ==!

Game prototype 2 nhà mình lúc mở len thì nó hiện ra cái bản ghi là:"ERROR:Unable to initialize Direct3D.Check the README file and ensure your system meets minimum specification".Thật là bực mìnhmới tải xong.Chỉ mình cách fix với

Các chủ đề có liên quan khác