tình hình là lâu nay mình có lướt nhìu lần google để tìm thông tin về cách cài game Chinh Đồ 1 offline, mà chì tìm dc pacth vs cách cài mà thôi . Client thì po tay .

Nay mình xin các pro nào còn bộ cài chinh đồ 1 offline thì share cho mình với , mình bit là game đó đóng cửa lâu rồi nhưng mà mình vẫn thích choi game đó . hay bạn nào biết có server pri nào thì cho mình xin cái link

Mình xin Thank trước và mong có hồi âm .

boyvip_9x_cold

Bạn lên thử trang này kiếm nè

mình chưa xem hết nhưng thấy post khá nhiều game chơi offline đó biết đâu có game bạn cần

tình hình là lâu nay mình có lướt nhìu lần google để tìm thông tin về cách cài game Chinh Đồ 1 offline, mà chì tìm dc pacth vs cách cài mà thôi . Client thì po tay .

Nay mình xin các pro nào còn bộ cài chinh đồ 1 offline thì share cho mình với , mình bit là game đó đóng cửa lâu rồi nhưng mà mình vẫn thích choi game đó . hay bạn nào biết có server pri nào thì cho mình xin cái link

Mình xin Thank trước và mong có hồi âm . day ne ban HD rat de lam minh test roi

Chơi rất chán bạn ơi, gần như toàn tiếng khựa, có it file việt hoá nhưng không ăn thua, đam mê nhưng chơi thấy nản lắm, nếu muốn vào đây chơi online nè