Mấy anh chị cho em hỏi lỗi này của office 2013 trên windows 7..Em cài rồi nhưng mở lên nó chứ chạy cái bảng như này rồi tắt ạ...Office 2010 cũng tương tự..Không biết có thiếu gì không. Em cảm ơn!

trungtamtayau

Mấy anh chị cho em hỏi lỗi này của office 2013 trên windows 7..Em cài rồi nhưng mở lên nó chứ chạy cái bảng như này rồi tắt ạ...Office 2010 cũng tương tự..Không biết có thiếu gì không. Em cảm ơn!
hình như bạn cài 2 cái office chung 1 máy tính hả

Cái này do bạn cài 2 office trên cùng 1 máy

bạn nên Uninstall 1 cái đi

ngoc_mai

Trước tiên E hãy sử dụng các công cụ hỗ trợ để gỡ bỏ sạch các bộ ứng dụng văn phòing đã được cài đặt trước đó ra khỏi hệ thống, khởi động lại máy tính sau đó hãy chọn duy nhất một là Office 2010 hay 2013 để cài đặt để sử dụng nhé.

thankyou010587

Trước tiên E hãy sử dụng các công cụ hỗ trợ để gỡ bỏ sạch các bộ ứng dụng văn phòing đã được cài đặt trước đó ra khỏi hệ thống, khởi động lại máy tính sau đó hãy chọn duy nhất một là Office 2010 hay 2013 để cài đặt để sử dụng nhé. dạ e mới gỡ bằng Your Unistall rồi..để e thử ạ..

Các chủ đề có liên quan khác