tuanvuanhus

như các bạn đã biết,đây là phần mềm phối hợp dinh dưỡng cho trẻ .Nó rất hữu ích cho các bậc cha mẹ đang có con nhỏ ,hay các nhà quản lý giáo dục...

Hiện nay mình đã Cr-ack xong thằng này , tiện đây share cho các anh em nào cần .

link setup:

link down Cr-ack:

thêm link khác cho anh em (full):

tear_backflow

Tui cũng download về cài rồi, cũng ra bảng hiện phải đăng kí to đùng. Bạn LoveCr-ack có thể xem lại được không? Bản Path không hiệu quả rồi.

tranvothanhtam

ok .mấy hôm lu bu quá chưa test lại đựoc, hôm trước tớ post nhầm cái file path ấy cho riêng máy tớ nên các bạn không dùng được là đúng rồi .

mấy bũa nữa tớ se up lại cho .đừng nôn nóng!

-------------------------------

đây là file Cr-ack, các bạn down ve rồi test thử nghe:

Penn

nếu mua nó bạn phải bỏ ra 900.000 đồng.

hí nếu bạn dự định mua nó thì hãy lấy tiền ấy mời ban quản trị ketnooi.com/forum đi uống cafe hay hơn . Bởi nó đã có Cr-ack rồi mà !

Aleem

tui thì còn lâu mới có con nhưng em út bé tí thì nhiều lắm. cái này công nhận cũng hay đấy.

Rainger

ok .mấy hôm lu bu quá chưa test lại đựoc, hôm trước tớ post nhầm cái file path ấy cho riêng máy tớ nên các bạn không dùng được là đúng rồi .

mấy bũa nữa tớ se up lại cho .đừng nôn nóng!

-------------------------------

đây là file Cr-ack, các bạn down ve rồi test thử nghe:

thanh you very much hi hi

Eban

Ban oi, sao minh khong cai duoc, no bao khong tim thay food-data bạn down từ trang nào có phải từ không từ trang này mới đúng

ui dự định năm sau mình cưới. Vậy khoảng 2,3 năm nữa là dùng được phần mềm này rồi. Thank's nhìu hén !!

Các chủ đề có liên quan khác