Finleigh

Xin chào các bạn! mình xin hỏi vấn đề này là: mình có cài chương trình PDF Factory Pro 4.05,máy mình win7 x64.Khi cài xong thì mình bấm CTRL+P thì nó hiện ra chương trình và cho in.

Nhưng khi mình khởi động lại máy,bấm CTRL+P để in ảo không thấy chương trình đâu nữa! chỉ có dòng "add printer" bấm vào thì windows báo lỗi :

ai biết xin giúp mình khắc phục cho nó hiện lại cái máy in ảo PDF Factory Pro!mình xin cám ơn!

nguyenthi_cute

Bạn hãy gỡ bỏ phiên bản cũ . Dùng phần mềm Ccleaner xóa sạch trong registry. Xóa thư mục PDF trong Document . Khởi động máy rồi cài lại.

Xin chào các bạn! mình xin hỏi vấn đề này là: mình có cài chương trình PDF Factory Pro 4.05,máy mình win7 x64.Khi cài xong thì mình bấm CTRL+P thì nó hiện ra chương trình và cho in.

Nhưng khi mình khởi động lại máy,bấm CTRL+P để in ảo không thấy chương trình đâu nữa! chỉ có dòng "add printer" bấm vào thì windows báo lỗi :

ai biết xin giúp mình khắc phục cho nó hiện lại cái máy in ảo PDF Factory Pro!mình xin cám ơn! Lỗi này do dịch vụ Print Spooler bị lỗi hay dừng.

Bạn vào cửa sổ RUN gõ SERVICES.MSC , một cửa số SERVICES hiển thị ra bạn tìm đến dòng PRINT SPOOLER Click vào nút Start Service hay Restart Service là được.

Các chủ đề có liên quan khác