be.ti_hn

bạn nào rảnh lập hộ cái tk twitter được không ạ.sau khi các bạn lập xong bạn kích hoạt hộ mình luôn với.ko hiểu sao mình lập xong nhưng teitter nó kiên quyết không gửi máil kích hoạt dù đã ghi rất chuẩn địa chỉ mail của mình.cả 2 mail outlook và gmail đều không có tác dụng .thế mới chán.bạn nào giúp lập hộ 1 cái rồi kích hoạt thử xem ok ko.nếu ok.bạn inbox mail và pass mình Thank nhé

bebuongbinh26

bạn nào rảnh lập hộ cái tk twitter được không ạ.sau khi các bạn lập xong bạn kích hoạt hộ mình luôn với.ko hiểu sao mình lập xong nhưng teitter nó kiên quyết không gửi máil kích hoạt dù đã ghi rất chuẩn địa chỉ mail của mình.cả 2 mail outlook và gmail đều không có tác dụng .thế mới chán.bạn nào giúp lập hộ 1 cái rồi kích hoạt thử xem ok ko.nếu ok.bạn inbox mail và pass mình Thank nhé mình mới lập thử => mình dùng mail yahoo để xác nhận và thành công

bác lấy mail yahoo thử xem sao nhé

hay là bác vào Spam của Gmail và outlook thử có không.

crazydeath_137

mình mới lập thử => mình dùng mail yahoo để xác nhận và thành công

bác lấy mail yahoo thử xem sao nhé

hay là bác vào Spam của Gmail và outlook thử có không. Thank bạn nhưng mình bó tay luôn rồi.dùng thử yahoo cũng không được.chờ đến 10 phút chả thấy j cả.gmail và outlook thì trống trơn.nản quá.bạn không phiền lập giúp với

nhichi_1996

oh ok rồi.mình đỏi sang gmail lần này thì được. nhưng không hiểu sao kích hoạt rồi nó vẫn có 1 dòng thông báo trên đâu twitter là

"Tài khoản của bạn (@Binhvu2689) hiện đã bị đình chỉ. Để biết thêm thông tin, vui lòng truy cập Tài khoản bị tạm hoãn."

Eshkol

oh ok rồi.mình đỏi sang gmail lần này thì được. nhưng không hiểu sao kích hoạt rồi nó vẫn có 1 dòng thông báo trên đâu twitter là

"Tài khoản của bạn (@Binhvu2689) hiện đã bị đình chỉ. Để biết thêm thông tin, vui lòng truy cập Tài khoản bị tạm hoãn." Thank bạn nhưng mình bó tay luôn rồi.dùng thử yahoo cũng không được.chờ đến 10 phút chả thấy j cả.gmail và outlook thì trống trơn.nản quá.bạn không phiền lập giúp với vậy thì ok rồi

còn lỗi

"Tài khoản của bạn (@Binhvu2689) hiện đã bị đình chỉ. Để biết thêm thông tin, vui lòng truy cập Tài khoản bị tạm hoãn."

thì mình không rõ lắm, bác để 1-2 ngày thử xem sao

vậy thì ok rồi

còn lỗi thì mình không rõ lắm, bác để 1-2 ngày thử xem sao đùa tưởng ok rồi lập cho vợ 1 cái.lại không được.đổi qua 2 email rồi không thấy gửi j cả.1 mạng xã hồi lớn mà có cái thư kích hoạt lúc được lúc không như kiểu may rủi không hiểu sao mà nó có thể tồn tại được đến bây giờ nhỉ.