Không giống như các trình duyệt web Internet Explorer, Firefox hay Chrome. Microsoft Office không sử dụng một cửa sổ duy nhất để xem và chỉnh sửa nhiều file cùng một lúc được.

Office Tab Enterprise Edition cải thiện khả năng của Microsoft Office, cho phép duyệt nhiều tài liệu theo thẻ cho Microsoft Office 2003, 2007, 2010 và 2013.

chức năng

Mở, đọc, chỉnh sửa và quản lý nhiều tài liệu trong một cửa sổ theo thẻ.Dễ sử dụng, giống như IE, Firefox và Google Chrome.Dựa trên công nghệ Microsoft Office-Add-in.Hỗ trợ các phím tắt.Hiển thị hay giấu Tab.

Changes

Updating...

Homepage

Download

Serial

Sokugo.com

01EA4B-AEP5YA-BRD4JK-5H7UAP-WXRBF0-FN0BG7-QJGUX6-6G2E8P-U7QNB5-JHCBDU

ngoc_tin

Trên trang chủ mới có phiên bản 9.6 là mới nhất, lấy đâu ra v9.7 vậy bạn!. Cái này mình dùng rồi, tiện dụng và hữu ích lắm trang chủ chưa cập nhật thôi bạn

vitduc_199x

Đang xài 9.60 thấy ổn quá với cái Key trên. Không dám vọc thêm cái này, sợ lại gặp lại như tình trạng từ 9.20 lên 9.50 là hỏng tuốt luôn tới giờ.

Dezmond

Tưởng gom hết vào một cửa sổ nhưng hóa ra không phải.

Nó chỉ hiện thêm thanh tab với chặn hiển thị ở nhiều cửa sổ cùng một lúc thôi.

Nhấn Alt - Tab vẫn ra một loạt cửa sổ word đang mở.

Nói chung chả có gì hay, bất tiện khi muốn so sánh hay sao chép nội dung ở nhiều tài liệu.

Nó là phần mềm hơi bị cứng đầu và khó Cr@ck. Nếu không thích thì không nên dùng, Nhưng nhiều người đang kiếm tóa hỏa không ra đó bác.

bamboo_2611

Thank D D H nha !

Key này minh vẫn dùng được, báo đăng ký thanh công.

Khi mở World hay Excel lên, vẫn có các tab bình thường, nhưng lại có bản thông báo hiện ra yêu cầu nhập key là sao nhỉ ?

Nhập lại key trên, vẫn chấp nhận.

Lần nào cũng vậy !

Làm thế nào để không hiện ra cái thông báo nhập key nữa ?

Mọi người tư vấn giùm nha !

Xin Thank nhìu !

Thank D D H nha !

Key này minh vẫn dùng được, báo đăng ký thanh công.

Khi mở World hay Excel lên, vẫn có các tab bình thường, nhưng lại có bản thông báo hiện ra yêu cầu nhập key là sao nhỉ ?

Nhập lại key trên, vẫn chấp nhận.

Lần nào cũng vậy !

Làm thế nào để không hiện ra cái thông báo nhập key nữa ?

Mọi người tư vấn giùm nha !

Xin Thank nhìu ! Key đã chết nhé bạn. Không giúp gì được đâu bạn ạ.

bibi_star_456

Mình cài bản Enterprise với name và code ở trên vẫn ok, office của mình 2013. Kinh nghiệm là tắt mạng trước khi cài.

Chúc các bạn thành công

Các chủ đề có liên quan khác