vì mình thấy cái mod này rất hay mà rất ít người việt nam biết đến nên hôm nay share cho mọi người.

nguồn

Thank bạn VNPilot vì đã viết bài này cho mọi người biết đến bản mod rất hay này

Half-Life 2 Insurgency Mod

Về Insurgency:

Quote:

Insurgency là bản mod của Half Life 2 mà ít người việt nam biết đến , nội dung cuộc chiến nói về saddam hussein , cuộc chiến xảy ra giữa 2 lực lượng mỹ và iraq , isurgency sử dụng source engine nên đồ họa đẹp , nhẹ , thích hợp cho các bạn máy yếu

Đơn giản chỉ việc download steam , Insurgency mod là có thể chơi được rồi , game có nhiều chế độ chơi , chiếm đóng , đấu súng v..v.. , hàng trên steam nhưng bản mod này là Free nên bà con chơi thoải mái

súng ống được mod lại , thật hơn và đẹp hơn , thoạt nhìn khó có thể nhận ra đây là mod của half life 2

Quote:

Video:

How To Play:

Quote:

Quote:

Download Steam :

Quote:

Download Insurgency Modern Infantry Combat:

(bao gồm cả HL2)

Lưu ý: các bạn download mod bằng steam nhé , bản ở ngoài cài vào steam nó không nhận , nhưng speed của steam cũng khá nhanh nên khỏi lo nhé

Sau đó vào game , chọn qua tab Favorite connect IP : 192.168.1.2:27015

Default Port của nó là :27015

Sever Name : [vOz] VietNam Server | INS

HD cài đặt:

Quote:

Download HL 2 cài vào máy , sau đó vào steam rồi download mod trên steam về , ấn play rồi chiến thôi

p/s: Sever mở cửa , bà con cô bác ủng hộ , tạm thời sever chạy nguyên ngày nhé , vào bất kứ lúc nào , nếu có thay đổi em sẽ thông báo ,

akira_oni268

Thank , đang kéo

Bổ sung thêm là tải Steam về rùi down về chơi luôn , kg cần Hl2

Game nặng 4gb

Vừa đọc bên trang này xong :

Honon

Mọi người nghe này,hôm nay mình vừa lên steam,họ thông báo mua làm lại cái mod này với tên là INSURGENCY và bán với giá 14,99 $ , nhưng đừng bị nhầm lẫn với INSURGENCY MODERNT INFANTRY COMBAT đấy,vẫn miễn phí,ai có thì up cho mọi người nhé

pjnkchjp_babyls

Thế nếu không có HL 2 trên steam thì sao down được bây giờ ạ? Vì nó cần source engine mà thế nó mới có chữ mod half life 2 nhé.mà cũng phải cần tk steam mới chạy mod dc

Các chủ đề có liên quan khác