demen_xy_0504

Chào anh em, mình có thắc mắc thế này, không biết anh em nào biết cách làm không ? đó là giả sử nick face mình tên A, có kết bạn vơi 1 bạn tên B, đại loại là bạn bè rồi ấy, thì mỗi khi mình click Like 1 trang tên C nào đó, thì trên dòng thời gian của bạn B sẽ có xuất hiện thông tin "A vừa like trang C" Vậy có cách nào để thông báo đó không xuất hiện trên dòng thời gian của B không, để B không biết mình đã Like trang nào hết ấy, mình thử vào cài đặt chỉnh và test thử nhưng không được, anh em nào biết làm chỉ với ?

Hình như cái này Facebook không cho người dùng can thiệp phải không các bác, qua tham khảo thì không có cách nào hết ?

nuocmatcuada_89

Uhm, cái này gọi đúng hình như là chức năng Newfeed mà người dùng không thể can thiệp vào? hix

vừa chuyển sang google+ xong

mình chả bao giờ like ảnh gái gú, 18+confess các kiểu. Nhưng mà mấy thằng bạn mình nó like, nó lại tương thẳng lên facebook của mình, ngồi lướt facebook với gấu ngại vãi cả ra. chuyển google+ luôn

Baldwynn

Uhm, cái này gọi đúng hình như là chức năng Newfeed mà người dùng không thể can thiệp vào? hix Có phải ý bạn là dòng hoạt động bên góc tay phải này

manhthuongle

Có phải ý bạn là dòng hoạt động bên góc tay phải này
Không phải bạn ơi, giả sử mình vs bạn là bạn của nhau thì khi mình like 1 trang nào đó, trên dòng thời gian của bạn sẽ có thông báo như hình

Không phải bạn ơi, giả sử mình vs bạn là bạn của nhau thì khi mình like 1 trang nào đó, trên dòng thời gian của bạn sẽ có thông báo như hình
À mình hiểu rùi, cái này chỉ xuất hiện trên New Feed thui. Người bạn nào của bạn mà like,comment nhiều trên STT của bạn thì có thể thông báo này sẽ xuất hiện trên New Feed của họ. Mà đã like, comment trên STT của bạn thì chỉ có thể là bạn thân thui, không nên e sợ gì cả

viet_team

À mình hiểu rùi, cái này chỉ xuất hiện trên New Feed thui. Người bạn nào của bạn mà like,comment nhiều trên STT của bạn thì có thể thông báo này sẽ xuất hiện trên New Feed của họ. Mà đã like, comment trên STT của bạn thì chỉ có thể là bạn thân thui, không nên e sợ gì cả Vẫn sai, ý mình là like 1 trang bất kỳ á, có bảo là like gì trên tường hay trên comment của bạn bè đâu, bạn đọc lại cái ví dụ đầu bài là hiểu ? mà Newfeed thì không có cách nào can thiệp hay sao ấy ?

herotroy1015

Vẫn sai, ý mình là like 1 trang bất kỳ á, có bảo là like gì trên tường hay trên comment của bạn bè đâu, bạn đọc lại cái ví dụ đầu bài là hiểu ? mà Newfeed thì không có cách nào can thiệp hay sao ấy ? Mình hiểu ý của bạn rùi nhưng hình như bạn không hiểu ý mình lắm. Ý mình là cái thông báo kia xuất hiện rất ít và nó chỉ xuất hiện trên New Feed nhưng người nào quan tâm nhiều đến bạn. Và tất nhiên không thể can thiệp vào New Feed.

p/s: Người nổi tiếng sao mà phức tạp quá Cái gì cũng cần bí mật.

Chủ thớt thử phần Restricted xem có được không? Ở cột bên trái cạnh chữ friend có hình bánh răng, ấn vào đấy rồi chọn Restricted > thêm bạn cần chặn.

Chadburne

Chủ thớt thử phần Restricted xem có được không? Ở cột bên trái cạnh chữ friend có hình bánh răng, ấn vào đấy rồi chọn Restricted > thêm bạn cần chặn. Chặn thì nói làm gì.

Các chủ đề có liên quan khác