giet_nguoi

con trai giờ cứ thấy gái xinh 1 tý là thích ,rồi nói YÊU,chẳng hiểu yêu vì cái gì nữa ???
mà đa phần mồm cứ nói yêu coi nhưcái giấy thông hành để có thể QHTD .

Đặc biệt là con trai VN,a dua học đòi dã man nhất là mấy thằng nhóc 9X bây giờ ý, o có trước nhưng mở mồm ra là Chửi là Chém để tất cả người thấy mình là Kinh, là Cá TÍnh.

Con trai nước ngoài đa phần không như vậy tý nào, chỉ có ở VN mới có kiểu dở dở ương như vậy thôi

thoi_ko_yeu

CON TRAI YÊU CON GÁI XINH VÌ CÁI GÌ LÀ CHÍNH Ạ ? 1-SEX 2-Sĩ Diện,hiếu thắng 3-cảm giác tự hào 4-cho Sướng?

con trai thời nay là vậy đó bạn àh , mà đẹp cũng đâu mua được cái gì đâu , con trai thích gái đẹp chỉ thích cái QHTd thùi àh...............

Treowe

CON TRAI YÊU CON GÁI XINH VÌ CÁI GÌ LÀ CHÍNH Ạ ? 1-SEX 2-Sĩ Diện,hiếu thắng 3-cảm giác tự hào 4-cho Sướng?

Nói thiệt Gái xinh ai mà không yêu cơ chứ !

Xin lý luận với bạn 1 chút,
- nếu yêu vì Sex thì đâu cần xinh, thiếu gì bạn gái không xinh lắm, nhưng hấp dẫn x hơn khối với những em xinh. => ta loại bỏ giả thiết này
- Nếu yêu cho sướng? Cũng đúng phần nào, tuổi teen chính là tuổi yêu đương mà
- Sĩ diện/ Tự hào: Chuẩn không phải chỉnh. Bên cạnh mình có 1 em xinh đẹp, thằng nào chẳng tự hào...

sao co ve mat thien cam voi con trai the nhi?dau phai ai cung the dau ban.khi wen con trai ban nen nhin that ki mat no,neu la hang deu can thi khi nhin ki ban se thay chu DEU hien ra va nen tranh xa ra,

Perry

Chủ yếu là họ muốn chứng tỏ mình pro thoy.Nhưng đôi khi đó là vì CẢm GIÁC đó bạn

Nicolas

Toàn chửi 9X, bả này sao nói chuyện có vẻ khinh người thế nhỉ ?

Có bị thằng cu nào dụ dỗ lấy mẩt rùi, giờ hận đời cũng đừng chửi rủa linh tinh, mất tình đoàn kết xóm làng.

Arthur

hihi đúng là sexy girl bạn toàn đặt những câu hỏi hơi sốc một tý nhím trả lời cho câu hỏi bạn đây những thằng ku mà yêu chị em chúng mình bất vì con người bản chất bên trong mà vì bốn yếu tố bạn nêu ở trên thì (nhiều) đa phần là những kẻ tật nguyền về nhân cách què thọt về tâm hồn đáng để chị em chúng mình cho một liều bả chuột...hay một xi lanh tuyệt cú chủng bớt đi ^^

tctuvan

Giàu vị bạn, sang vì Người yêu, nên con trại thích gái xinh cũng là chuẩn thôi mà.
Mà cũng cần khách quan, sex thì để đuổi chẳng có ai mà không "thèm". Đó là bản năng mà bạn.
Vấn đề là nếu là bạn gái thì cần biết giới hạn để bạn trai không thể dấn tới.

Cái tuổi ngông nghênh bồng bột đứa nào chẳng muốn tự khẳng định bản thân, mình biết chấp nhận thôi

Các chủ đề có liên quan khác