vquynhvn89

DARKSIDERS : CƠN THỊNH NỘ CỦA WARViệt Hóa

Thông Tin Về Game

Tên game: Darksiders : wrath of war

Phát triển: Vigil Games

Phát hành: THQ

Ngày phát hành: 05/01/2010

Thể loại: Phiêu lưu / Hành động

Ngôn ngữ: Tiếng việt

Người việt hóa: Shinw4y
**Nội Dung Game**

Cốt truyện trong game nói về cuộc chiến hàng ngàn năm của Thiên Đàng và Địa Ngục, để ngăn chặn cuộc chiến đã có một Hiệp Ước được ký kết giữa 2 bên. Hiệp Ước được phong ấn bởi 7 Con Dấu và được Hội Đồng tiên đoán rằng sẽ bị phá ngay khi Vương Quốc Thứ 3 - Vương Quốc Loài Người sẵn sàng để kết thúc cuộc chiến này.

Nhưng ngoài đoán của Hội Đồng, Hiệp Ước đã bị phá vỡ sớm hơn dự định và do đó thế lực Địa Ngục đã trở lên mặt đất tàn phá mọi thứ. Khi Loài Người vẫn chưa sẵn sàng cho chiến tranh, thì War - 1 trong 4 kỵ sĩ đã được triệu hồi xuống Trái Đất, mặc dù không biết nguyên nhân tại sao chỉ có mình mình được triệu hồi. Thì War đã bị kéo vào cuộc chiến và chính điều này đã biến War trở thành tội đồ, mọi người cho rằng Anh ấy chính là nguyên nhân của Sự Hỗn Loạn này. Và giờ đây War bị Địa Ngục truy sát và bị Thiên Đàng căm ghét.

Người chơi sẽ vào vai War phải chiến đấu chống lại 2 thế lực là Thiên Đàng và Địa Ngục, với nhiệm vụ thiết lập lại Sự Cân Bằng và minh oan cho chính bản thân mình. Trong game War sẽ được tham gia vào những cuộc chiến khốc liệt giữa Thiên Đàng và Địa Ngục. Đối với War không hề tồn tại hai chữ tình bạn mà tất cả đều là kẻ địch của mình. Nào, bạn còn chần chừ gì nữa mà không hóa thân vào War tham gia cuộc chiến với chỉ Thanh Gươm trên tay, một mình đơn thân độc mã tiêu diệt mọi kẻ thù của mình. Và cuộc hành trình tìm ra sự thật, tiêu diệt kẻ đứng đằng sau....

**Hình Ảnh Trong Game**

***Đánh Giá Game**
Hệ thống chiến đấu trong game khá giống với God Of War với các pha hành động cuồng bạo.

Màn chơi được thiết kế có chiều sâu với nhiều yếu tố giải đố.

Đồ họa tươi tắn theo phong cách truyện tranh.

Vì cốt truyện trong game nói về 1 âm mưu, nên bạn phải hoàn thành hết game mới có thể hiểu được hết cốt truyện.

**DOWNLOAD GAME**

Để sử dụng patch việt hóa bạn bắt buộc phải download darksiders bản full hay repack.

(patch việt hóa không dùng được trên bản RIP nhé.)
Link download game:
Link Patch việt hóa:
HD: sau khi down về giải nén trực tiếp lên thư mục gốc của game nhé.

Update link Fshare bản FULL:

Còn đây là Trailer việt hóa Darksiders:

Hướng dẫn sử dụng Gamepad để chơi game:

Để chơi game bằng gamepad bạn có thể dùng x360ce, nhưng với game này một số gamepad không thể chơi được, nên các bạn có thể sử dụng . Down về giải nén trực tiếp vào thư mục gốc. Vào game nhớ bật nút analog trên tay cầm rồi chơi nhé.

Mình thấy game này cốt truyện rất hay, nên mình dự định sẽ làm bản việt hóa Darksiders 2 luôn. Rất mong sự ủng hộ của mọi người, hẹn gặp lại ở phiên bản sau.

o0x_14k_x0o

Darksiders PC with Sweetfx Mod + SMAA Ultra

Để có được chất lượng hình ảnh như trên thì tải thêm . Giải nén ra copy trực tiếp vào thư mục gốc của game.

Có thể thiết lập thêm trong "SweetFX_settings.txt" (có hướng dẫn trong đó luôn). Vào game có thể bật/tắt nó bất cứ lúc nào bằng cách nhấn phím F12.

Lưu ý: cần card màn hình ngon mới được nhé, card bình thường thì đừng nên làm, lag khó đánh lắm.

Trích từ:

bác có cái link nào khác ngoài torrent ko,e down no ghi là 3y24w,chẳng biết bao h cho xong nữa,còn link search trên mạng thì chết hết rồi

h_kute

bác có cái link nào khác ngoài torrent ko,e down no ghi là 3y24w,chẳng biết bao h cho xong nữa,còn link search trên mạng thì chết hết rồi Bạn dùng bản repack cũng được mà. Hay lấy cái link repack của team VNZ mình đi:

DVD 1 :

DVD 2 :

Bạn dùng bản repack cũng được mà. Hay lấy cái link repack của team VNZ mình đi:

DVD 1 :

DVD 2 : thank bác,lúc nãy cũng kiếm được cái này mà cái dvd 2 nó chết quay rồi nên thôi,thank thêm lấn nữa

Briggere

Bạn dùng bản repack cũng được mà. Hay lấy cái link repack của team VNZ mình đi:

DVD 1 :

DVD 2 : Sao 2 dvd 2 host khác nhau vậy

Bạn sửa lại cái title cho nó hot xem nào, chăm chút tí nữa có phải hấp dẫn ko

2 DVD repack của vnz down ngon lành mà, acc VIP của share.vnn trong vnz cũng có chia sẻ còn gì

Mình vừa chơi được 1 đoạn, thấy có 1 số lỗi dịch thuật, giá như bạn chăm chút câu từ cho hợp với game thì còn tuyệt nữa

Các chủ đề có liên quan khác