Magicite

Giới thiệu

Khám phá, tạo đồ, sống sót trong trò chơi Multiplayer RPG Platformer với cái chết rình rập xung qanh. Thế giới dc tạo ngẫu nhiên để bạn khám phá cung với bạn bè. Chặt cây, đào quặng và săn các loại thu để thu thập những sản vật và nguyên liệu bạn cần để sống sót trong thế giới đầy nguy hiểm. với hàng trăm các khả năng nhân vật, hệ thống stats, phe phái, nhân vật cung với hệ thống kỹ năng đa dạng, người chơi sẽ khó để khám phá tất cả.

Vài tấm hình cho mn chiêm ngưỡng

còn đây là video

Download
Torrent

Fshare

Hướng Dẫn

A-D để qa trái-phải.

Space để nhảy. nhấn 2 lần để nhảy đôi

R để mở invetory

Giữ Shift và kick vào các vật phẩm để craft.

đây là wiki để xem cách craft item

Nhớ Để Thank và để lại 1 cmt để topic đông vui nhé

mình không thích mấy loại game kiểu này. dù sao cũng thank phát bác kéo chơi thử đi. cung nhộn lắm. có hơn 200mb chứ mấy

ke0.xoo2

Có test rồi, game khá khoai, ai không ưa thích chắc không chơi được. Hệ thống craft không có hướng dẫn, sinh tồn thực, chết là chơi lại từ đầu.

Mò cả buổi trưa vẫn chả biết đâu là đâu. chắc tốn nhiều thời gian để mò đây.

Tau

hiện tại game vẫn chưa save dc. ghét nhất là cái này. game tuyệt vời nhưng k save dc hơi nãn

quephuongct

đá top đá top đá top đá top đá top chuyện gì thế bạn? mình post game chứ có post "Đá" với "Top" âu

acat_0610

Chữ Ký: - -

doantiencuong87

Game rất tuyệt nhé. Thanks chủ pic cần hd gì cu hỏi mình. mình biết thì sẽ trả lời. game hơi khoai vì k save nên khó về nuớc lắm

Trentin

cần hd gì cu hỏi mình. mình biết thì sẽ trả lời. game hơi khoai vì k save nên khó về nuớc lắm Khoai quá. Chết ở lv 11 . Map dugon...( ** nhở) dù rất cố gắng. Map này trap khó qua vl ra. Lính toàn bọn bắn cung không à .

Các chủ đề có liên quan khác