Darcell

Developer: Ubisoft Studios

Publisher: Ubisoft

Genre: Shooter

Platform: PC

Release Date: 26 June 2012

Language: English and Multi subtitles.

Media Size: 5.5 GB Suggested system requirements: Quad Core i5 2.6 GHz, 2 GB RAM (3 GB RAM – Vista/7), graphic card 1 GB (GeForce GTX 460 or better), 25 GB HDD, Windows Vista/7.

Bản rip - Black Box Cr-ack Fix. Pass: congtruongit.com Link dự phòng:

Hướng Dẫn Cài Đặt:
Khuyến cáo các bạn chỉ chạy trên Win7 và Vista. Khi cài game nên rút dây mạng ra.

BƯỚC 1: DOWNLOAD FILE Cr-ack FIX MỚI RA

BƯỚC 2:COPPY TẤT CẢ CÁC FILE "NẰM TRONG" FOLDER ''orbit'' VÀO FOLDER CÀI PHẦN MỀM "Ubisoft Game Launcher"

BƯỚC 3:COPPY TẤT CẢ CÁC FILE "NẰM TRONG" FOLDER Cr-ack FIX VÀO THƯ MỤC CÀI GAME "Tom.Clancys.Ghost.Recon.Future.Soldier"

BƯỚC 4:VÀO GAME SẼ HIỆN LÊN CÁI BẢNG LOG IN,ĐĂNG NHẬP BẰNG

ACC : SKIDROW

PASS : remember me

BƯỚC 5:NHỚ CHỈNH THÀNH CHẾ ĐỘ OFFLINE MODE

Chúc các bạn chơi game vui vẻ

Bổ sung link 4share.vn của bác Phonghanh nhé
Tom Clancy's Ghost Recon: Future Soldier v1.5 + 2 DLC
Link torrent bên hdvnbits.org

bạn ơi không có Cr-ack hả bạn? Bản repack thì down về giải nén ra rồi chơi luôn ............... không cần Cr-ack .

cuongvinh03

links die sớm vãi

. mình vẫn down bình thường mà,bác copy link chứ đừng bấm vào

katorj_u_a

Bản repack thì down về giải nén ra rồi chơi luôn ............... không cần Cr-ack . bạn cho mình hỏi.vào chơi thì nó bắt login,nhưng mình đánh usename la skipdrow thì không vào đươc,mình tạo tài khoản riêng thì nó đòi nhập key,vậy chơi như thế nào hả bạn?

mrhoang23888

bạn cho mình hỏi.vào chơi thì nó bắt login,nhưng mình đánh usename la skipdrow thì không vào đươc,mình tạo tài khoản riêng thì nó đòi nhập key,vậy chơi như thế nào hả bạn? thử trước khi chơi rút dây mạng thử xem

mi158

Running the game for first time , you should see

ubisoft login window asking for login details type

SKIDROW for username & type anything for password.

Also mark in 'Remeber me' box then click play.

bạn thử viết hoa xem

khi bạn chơi mà nó hiện cái bảng login thì bạn vào phần setings ở phí dưới ấy,có phần OFFLINE MODE bạn tíc vào start laucher in offline mode và ấn apply.sau đó bạn ấn play dể chơi game

Các chủ đề có liên quan khác