Trevor

[Upfile.vn] Download game DIABLO II The Fury Within 4 files 744MB - link tốc độ cực cao!
TOPIC LIÊN QUAN:

THÔNG BÁO: MỚI FIX LẠI LINK GAME NGÀY 17-11-2012!

Link upfile.vn với tốc độ tải cực cao!

INFORMATION GAME

Ngay từ thuở sơ khai của nhân loại, giữa 2 lực lượng Order và Chaos đã luôn diễn ra những cuộc giao tranh không ngừng nhằm quyết định vận mệnh của muôn loài. Cuộc xung đột ấy kéo dài cả đến Mortal Realm...khiến cho không một ai trong số loài người (Man), quỉ dữ (Demon), và thiên thần (Angel) có thể tránh được thương tổn...

Sau khi chiếm giữ cơ thể của người anh hùng đánh bại mình, Diablo tiếp tục tái diễn lại những âm mưu bất chính của mình nhằm đẩy nhân loại vào vòng nô dịch bằng cách bắt tay với các lực lượng quỷ quyệt Prime Evils, Mephisto và Baal. Chỉ bạn mới có thể quyết định kết quả của cuộc đụng độ cuối cùng này...

Trong Diablo II, người chơi được trở lại thế giới hắc ám giả tưởng. Nhập vai một trong 7 loại nhân vật khác nhau, khám phá thế giới trong Diablo II -- du hành đến những vùng đất xa xăm, chiến đấu chống lại những kẻ thù mới, khai phá những kho tàng mới, cũng như phá giải những bí ẩn cổ xưa. Tất cả đều có trong hành trình chặn đứng chúa quỉ vĩnh viễn...

Diablo II: The Fury Within!

7 class nhân vật hoàn toàn mới với các thuộc tính và năng lực đặc trưng.

5 Maps.

Nhiều hầm ngục, hang động, cùng hầm mộ trong mỗi thị trấn cho người chơi thỏa sức khám phá

Thế giới mở rộng, với vô số những nhiệm, vũ khí, bùa chú, áo giáp, quái vật cùng các nhân vật phụ không chơi được (NPC) khác

Hệ thống chiến đấu tiên tiến, tích hợp các kĩ thuật chiến đấu và bùa chú đặc trưng cho mỗi class

Hỗ trỡ hoàn toàn chế độ chơi nhiều người qua mạng

Tùy chọn hỗ trợ 3Dfx và Direct3D

Trong Diablo II: The Fury Within, người chơi sẽ lại theo bước của Baal, thành viên cuối cùng của Prime Evils, vào vùng cao nguyên Barbarian ở phương Bắc. Du hành với bè lũ ma quỷ, Baal âm mưu làm mục nát Worldstone mạnh mẽ đang bảo vệ toàn bộ hành tinh khỏi sức mạnh của địa ngục.

Người chơi sẽ đối mặt với nhiều nhiệm vụ và thử thách mới nhằm ngăn chặn bè lũ ma quỷ của thế giới ngầm khỏi phá hủy thế giới Sanctuary.

■ 2 lớp nhân vật mới (Assassin và Druid), mỗi lớp có 30 kĩ năng/bùa chú đặc trưng.

■ Một chương hồi mới lấy bối cảnh vùng cao nguyên Barbarian

■ Nhiều loại quái vật, bao gồm các con trùm và các sinh vật độc đáo

■ Môi trường tương tác cao, như các tháp vây *** và tường lũy

■ Hàng ngàn loại vũ khí, áo giáp cùng món phép thuật mới, bao gồm cả các món vật chỉ có cho mỗi lớp nhân vật nhất định.

■ Nhiều công thức Horadric Cube mới

CẤU HÌNH TỐI THIỂU:

Hệ Điều Hành: Microsoft® Windows® 95/98/2000/NT/Vista

CPU: Pentium 233 MHz hay cao hơn

RAM: 128 RAM

Dung lượng: 1. GB

DirectX: Microsoft DirectX 8.1 trở lên

SCREEN SHOTS

Rất nhiều điều thú vị và hấp dẫn đang chờ đợi bạn trong game DIABLO II

DOWNLOAD

Hoặc:

Hoặc:
các bạn download về và giải nén ra, sau đó vào biểu tượng của Diablo II và chơi được luôn.

Nếu bạn nào chưa có phần mềm giải nén WinRar thì các bạn down bản WinRar 4.65 đã được Cr-ack sẵn tại

Nếu link die thì phiền các bạn thông báo cho mình ở topic này hay trang cá nhân của mình. Nhớ là phải thông báo khi link bị die đấy Thông báo bằng được đấy
Link này đã được mình kiểm tra rất cẩn thận và không hề có lỗi corrupt khi tải file (đã test với mấy thành viên trong 4r ) nên các bạn hoàn toàn yên tâm nhé!

Tốc độ down ở quán mình test với thằng bạn lên đến 800kb/s.

Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

Post giùm tui Diablo full toàn tập đi bạn Nếu có đủ thì mình đã upload lên rồi

Dạo này mạng nhà hơi cùi nên để lúc nào rảnh thì mình down hết toàn bộ các bản DIABLO về máy, sau đó upload lên cho các bạn!

Hamnet

Nếu có đủ thì mình đã upload lên rồi

Dạo này mạng nhà hơi cùi nên để lúc nào rảnh thì mình down hết toàn bộ các bản DIABLO về máy, sau đó upload lên cho các bạn!
_Đau lòng quá

truclinh2210

Chán quá

Mất cả 3 tiếng buổi sáng ngồi upload mà chả có ai thanks. Buồn ghê Hình như không ai mặn mà với topic này hay sao ý.

P|S: Game đã được test trên 1 máy khác và chạy thành công!

Mình còn save file của 1 số nhân vật do thằng bạn và mình cày lên (cũng lâu lắm rồi ). Sẽ upload cho các bạn trong thời gian sớm nhất!

bạn có bản nào còn zin chưa mod full không Là bản trên đó bạn! Mọi thứ đều phải bắt đầu rất khó khăn chứ có full đồ khi mới vào chơi đâu

Các chủ đề có liên quan khác