Dinsmore

Trình điều khiển thống nhất đã được tăng cường hơn nữa để cung cấp mức độ cao nhất của sức mạnh, hiệu suất và độ tin cậy.

Homepage: Release notes :

DownLoad:

Hugh

Cái này có cài được cho acer 4745g không bác ơi? acer 4745g của bạn card vga ati ah , nếu thế thì bạn vào link download , chọn theo hướng dẫn , rồi download driver về

card ati nên dùng cái này tự động load driver về cài nè chuẩn mem , dùng cài này nhanh hơn

Link mediafire :

(Copy link dán vào trình duyệt)

Benen

Bạn ơi, cho mình hỏi, con Toshiba cũ của mình Card ATI 3470 cùi bắp có được hỗ trợ không

gini_haryboy98

Bạn ơi, cho mình hỏi, con Toshiba cũ của mình Card ATI 3470 cùi bắp có được hỗ trợ không bạn tải cái này về : , rồi chạy nó , tự động nó sẽ download driver mới nhất về (nếu nó hỗ trợ)

phong_phieu

card ati 545v hôm trước cài được tự nhiên giờ cài vô không được, folder ATI Technologies thì trống rỗng.

fired_meteora

sao mà cái driver ATI Radion HD 6630 của e nó không tự nhận vậy

Placido

Bạn ơi, cho mình hỏi, con Toshiba cũ của mình Card ATI 3470 cùi bắp có được hỗ trợ không Version 12.6 chỉ dành cho dòng card AMD series 5xxx hay cao hơn. Các dòng series 2xxx, 3xxx, 4xxx không còn được AMD hỗ trợ nữa rồi. Các dòng này chỉ có thể update lên version 12.4 thôi!

sao mà cái driver ATI Radion HD 6630 của e nó không tự nhận vậy
Bạn down bản này về cài!

chaulac_nam

Mình thấy cài mấy cái driver vga này đến mệt. Sao ng ta không làm 1 tool tự động nhận diên rồi cài driver mới nhất nhỉ.

Mấy cái các bạn đưa ra ở trên kia mình chưa thử nhưng ở trên web mình thử cho nó scan rồi cài, cuối cùng vẫn thiếu cái mình không nhớ tên lắm chỉ nhớ là ..... bust controller thì phải, nói chung để quản lý chipset gì đấy.

Đây ví dụ em cài driver cho con 6670 ddr3 winxp.

Bình thường là vào tran web chỉ thấy link này là phù hợp :

Nhưng cài xong lại vẫn thiếu dù làm cách nào đi nữa thì thằng bust controller gì gì đó vẫn có dấu vàng

Lần mò mãi em mới tìm được chỗ down driver cho cái chipset đó là phải vào mục gaming rồi download....... mới ra được thêm link này nữa mói cài đủ driver:

Làm như bình thường thì các bạn có tìm ra cái link thứ 2 không ạ

Các chủ đề có liên quan khác