glass_moon

Microsoft Office 2013 Home and Student

Microsoft Office 2013 Home and Business

Microsoft Office 2013 Professional

Microsoft Office 2013 Professional Plus (32-bit)

Microsoft Office 2013 Professional Plus (64-bit)

---------------------------------------

Microsoft Visio Professional 2013 (32-bit)

Microsoft Visio Professional 2013 (64-bit)

---------------------------------------

Microsoft Project Professional 2013 (32-bit)

Microsoft Project Professional 2013 (64-bit)

Lưu ý: Những file tải về có định dạng IMG, nếu bạn đang sử dụng Windows 8 chỉ cần nhấp đúp là có thể mở file để cài đặt. hay nếu không thì sử dụng các phần mềm như UltraISO... mount ra đĩa ảo để cài đặt.

nên đưa topic này lên trang đầu luôn đi mod vì đây chính là link của nhà bán các sản phẩm của microsoft và tốc độ download max nữa

coi có link này cho windows 8 chưa bạn làm cái topic cho windows 8 luôn đi bạn

lilula_o0

Cho mình hỏi câu ngu chút nghe. bản ở trênn với bản này: SW_DVD5_Office_Professional_Plus_2013_64Bit_Englis h_MLF_X18-55297. Bản nào mới hơn, bạn có thể nói chi tiết hơn về các phiên bản này k, mà sao bản này nhẹ hơn bản của mình dữ v nhỉ. Bản của mình hơn 830MB (64bit) còn bản này có 769,30 MB ah

ngochuyen_1393

Cho mình hỏi câu ngu chút nghe. bản ở trênn với bản này: SW_DVD5_Office_Professional_Plus_2013_64Bit_Englis h_MLF_X18-55297. Bản nào mới hơn, bạn có thể nói chi tiết hơn về các phiên bản này k, mà sao bản này nhẹ hơn bản của mình dữ v nhỉ. Bản của mình hơn 830MB (64bit) còn bản này có 769,30 MB ah mình nghĩ bản này của bạn đã được chuyển qua Volume Editions, để sử dụng key Mak !

Billie

mình nghĩ bản này của bạn đã được chuyển qua Volume Editions, để sử dụng key Mak ! Uhm thì bản này là bản Volumn. Nhưng ý mình là không biết nó cũ hay mới hơn của chủ topic.

Các chủ đề có liên quan khác