Nye

mình test thử rồi dùng cũng hay ma cũng dễ làm lắm

đầu tiên bạn cần đăng kí bản quyền windows cua microsoft.làm như này

Đầu tiên các bạn vào Start ,Run,gõ Regedit rùi tìm đến khóa

HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\Microsoft\WindowsNT\Cu rrent Version\WPAEvents

Ở ô bên phải nhân chuột phải vào OOBETimer rùi click vào Modify.Tiếp đến hãy thay đổi một khóa bất kì(ví dụ 71 thành 72 chẳng hạn).

Sau đó hãy đóng nó lại và tiếp tục vào Start , Run , và đánh

%systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a

Nó sẽ đưa các bạn đến cửa sổ Active windows.Đừng lo hãy chọn

I want to telephone a customer service representative to activate Windows

Tiếp đến nhấn Next ,nhấn Change Product key

các bạn hãy nhập cho em cái key này nha

DHXQ2-WRGCD-WGYJY-HHYDH-KKX9B

Đánh xong hãy nhấn Update.Nó sẽ lại đưa chúng ta về cửa sổ Active,đừng quan tâm,hãy đóng nó lại bằng cách nhấn vào Remind me later

Xong đâu đó rùi thì còn chờ gì nữa,khởi động lại Windows đi thôi.Khởi động lại xong hãy vào Run , đánh tiếp

Cửa sổ Active sẽ lại hiện ra nhưng không phải là bắt chúng ta Active mà là báo cho ta biết Windows is activated.

Vậy là Windows vừa có bản quyền rùi đó.

tiến theo

Mở Start > Control Panel, chọn Regional and Language Options

Bấm vào Language và chọn hộp kiểm càifiles for complex script and right-to-left language (including Thai)

Bấm vào Regional Options và chọn Vietnamese trong phần Standards and formats; chọn Vietnam trong phần Location. Xin lưu ý là bất xuất hiện các phần dành riêng cho Việt Nam nếu chưa thiết lập trong phần (2) nói trên - phần hỗ trợ Language.

Bấm vào Advanced và chọn Vietnamese trong phần Language for non-Unicode progams.

Bấm và phím OK để bắt đầu quá trình cài đặt. Bạn có thể sẽ cần đến đĩa cài đặt Windows để tải vào các tệp cần thiết.

Khởi động lại máy tính.

bạn tải cái này về

xong bạn setup bình thường thế là windows bạn vừa được cài TV rồi

cho mình xin cái Thank

Trích:

wjnter9x

mình test thử rồi dùng cũng hay ma cũng dễ làm lắm

đầu tiên bạn cần đăng kí bản quyền windows cua microsoft.làm như này

Đầu tiên các bạn vào Start ,Run,gõ Regedit rùi tìm đến khóa

HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\Microsoft\WindowsNT\Cu rrent Version\WPAEvents

Ở ô bên phải nhân chuột phải vào OOBETimer rùi click vào Modify.Tiếp đến hãy thay đổi một khóa bất kì(ví dụ 71 thành 72 chẳng hạn).

Sau đó hãy đóng nó lại và tiếp tục vào Start , Run , và đánh

Nó sẽ đưa các bạn đến cửa sổ Active windows.Đừng lo hãy chọn

I want to telephone a customer service representative to activate Windows

Tiếp đến nhấn Next ,nhấn Change Product key

các bạn hãy nhập cho em cái key này nha

DHXQ2-WRGCD-WGYJY-HHYDH-KKX9B

Đánh xong hãy nhấn Update.Nó sẽ lại đưa chúng ta về cửa sổ Active,đừng quan tâm,hãy đóng nó lại bằng cách nhấn vào Remind me later

Xong đâu đó rùi thì còn chờ gì nữa,khởi động lại Windows đi thôi.Khởi động lại xong hãy vào Run , đánh tiếp

Cửa sổ Active sẽ lại hiện ra nhưng không phải là bắt chúng ta Active mà là báo cho ta biết Windows is activated.

Vậy là Windows vừa có bản quyền rùi đó.

tiến theo

Mở Start > Control Panel, chọn Regional and Language Options

Bấm vào Language và chọn hộp kiểm càifiles for complex script and right-to-left language (including Thai)

Bấm vào Regional Options và chọn Vietnamese trong phần Standards and formats; chọn Vietnam trong phần Location. Xin lưu ý là bất xuất hiện các phần dành riêng cho Việt Nam nếu chưa thiết lập trong phần (2) nói trên - phần hỗ trợ Language.

Bấm vào Advanced và chọn Vietnamese trong phần Language for non-Unicode progams.

Bấm và phím OK để bắt đầu quá trình cài đặt. Bạn có thể sẽ cần đến đĩa cài đặt Windows để tải vào các tệp cần thiết.

Khởi động lại máy tính.

bạn tải cái này về

xong bạn setup bình thường thế là windows bạn vừa được cài TV rồi

cho mình xin cái Thank

Bạn ơi, Cr-ack xp thì chỉ cần chạy file .reg ~300Kb thôi (tìm ở Google nha, Cr-ack xp), bất phải làm nhiều như vậy đâu, còn ngôn ngữ tiếng việt nữa, bạn làm theo cách đó nhưng bạn thiếu chỉ dẫn là trong quá trình cài đặt thì phải kèm theo đĩa cài windows của máy nữa thì mới cài được, chỉ dành cho sp2 nữa. Thân.

hnc.love

Các chủ đề có liên quan khác