RedHot_RuaDaiKa

Mình không hiểu sao 1-2 hôm nay idm bắt link nhưng không hiện dung lượng cần tải về máy. IDM mình đã update mới nhất , mình dùng FF cũng lên mới nhất và cả IDM CC. Bác nào có bị như em không. Mong người đề hướng giải quyết giúp mình với :. Mình tiến hành gỡ idm ra cài lại thì bị. mỗi lần cài mới vào đều xuất hiện lỗi này

love.dandelion

cứ ấn tải về xong nó sẽ báo lỗi, xong vào trình quản lý idm chọn resume là được ngay thôi mà

qquockhoa

nếu dùng proxy thì phải add proxy vào idm hay có thể host uqas tải hay bị lỗi

phuong201088

cứ ấn tải về xong nó sẽ báo lỗi, xong vào trình quản lý idm chọn resume là được ngay thôi mà nếu dùng proxy thì phải add proxy vào idm hay có thể host uqas tải hay bị lỗi Mình tải nhạc trên nhaccuatui,mp3,mf.... nói chung toàn host link cao. Thế mà cũng không được s.

Resume cũng không được bạn ah. Mình đã gỡ IDM, cả FF ra cũng không được

mrhoang23888

bạn coi lại IDM có add proxy k? nếu có thì bỏ check đi là ok Không có bạn ah mình đã gỡ ra và cài lại rồi sao vẫn không được

tranhang3789

Ngoài vấn đề link lỗi hay do mạng của bác kém hay do sử dụng proxy v-mms để down 4share,fhare thì mình không nghĩ ra thêm được gì.@@

À còn có thể Cr-ack idm của bác bị lỗi

thankclassic

Ngoài vấn đề link lỗi hay do mạng của bác kém hay do sử dụng proxy v-mms để down 4share,fhare thì mình không nghĩ ra thêm được gì.@@

À còn có thể Cr-ack idm của bác bị lỗi Ừm bác có bản slient của idm nào k ném em với

ha_hin

Close em đã trị được bệnh bằng cách bỏ ra 20p ghost lại máy. Ức chế quá

Yai_blog

Vấn đề là do mạng nhà bạn yếu thôi , không phải do idm không bắt link đâu , bắt link tốt thì tải crôm + về mà dùng

Các chủ đề có liên quan khác