phuhung2350

GameBoost 2 của PGWARE sẽ mang đến cho người dùng khả năng chơi Game online tốt hơn bằng cách tối ưu hóa các thông số của hệ điều hành và điều chỉnh lại các thông số của đường truyền Internet sao cho phù hợp nhất và hiệu quả nhất.

Khác với các chương trình cùng chức năng khác, GameBoost sẽ tối ưu hóa các thông số tương ứng với từng hệ điều hành, từ XP cho tới windows 8. Nó sẽ tiến hành thay đổi trực tiếp Registry và các file hệ thống nhằm tăng cường khả năng của bộ nhớ, tăng tốc xử lí, đồ họa, mức độ làm tươi, tốc độ băng thông, tự động điều chỉnh tối ưu các thông số internet của máy tính và modem...

Đây là phần mềm kết hợp của 2 phần mềm (tăng tốc Game) và (tăng tốc Internet) cũng của PGWare nên giao diện cũng tương tự.

Đã có phiên bản mới nhất: 2.6.30.2014 (30/6/2014)

Mình đã Việt hóa cho dễ sử dụng.

Bạn chỉ cần chọn đúng Hệ điều hành đang dùng, loại Vi xử lí (nếu không biết thì chọn 'Không rõ', và chọn loại modem phù hợp, rồi bấm 'Tăng tốc ngay' là xong

Phần mềm này rất nhẹ, không cần cài đặt bấm vào là chạy.

Link tải: hay

Bản này là full, nhưng nếu dùng trên máy bạn không thể chỉnh sang tốc độ nhanh nhất thì bạn dùng thêm patch.

Link patch: hay

chỉ cần bấm Patch, Yes, kiếm Throttle, có vài antivirus nhận diện nhầm patch này nên ae tắt virus, tải về cài xong mở lại.

Không nên đổi tên file tải về, nếu đổi tên thành GameBoost thì sẽ gặp trường hợp nó chạy xong rồi tắt do nó kiểm tra với trang chủ bằng tên này.

Xem thêm:

justice_weasley

các bạn test trước thấy cái này thế nào vậy, nói mình biết để thử nha, tks trước chủ thớt

koolboy_style

Mình được 4share thông báo là tập tin bị nhiễm virus ? không có virus đâu, do mình việt hóa nên nó tưởng là virus, lúc trước up ở mediafire.com nó cũng quét bằng Phần mềm khác thì ok
p/s: tất cả Phần mềm trước khi up mình đều quét lại bằng Kaspersky Pure nên an toàn

Anthony

Kas chặn không cho tải luôn không fải virus đâu, do có patch kèm theo nên 1 số anti virus nhận nhầm. Các bạn tắt antivirus đi, tải về chạy cài patch xong mở lại

Brocleah

cập nhật phiên bản mới 2.10.7 (7/10/2013) xin lỗi cho mình hỏi.cài về.rồi ấn zo Tăng tốc ngay.xong là nó chỉnh sửa rùi bắt reset máy.mình reset.thế là xong.ko fai làm gì nữa hả bạn.lần sau tắt máy bật lên.vẫn ok.ko fai chạy chương trình gì hả bạn.thanks

phattai83838383

xin lỗi cho mình hỏi.cài về.rồi ấn zo Tăng tốc ngay.xong là nó chỉnh sửa rùi bắt reset máy.mình reset.thế là xong.ko fai làm gì nữa hả bạn.lần sau tắt máy bật lên.vẫn ok.ko fai chạy chương trình gì hả bạn.thanks đúng rồi, bạn có thể kiểm tra bằng cách mở nó lên, thấy mục 'Tăng tốc ngay' bị mờ, mục 'Khôi phục' rõ là nó đã OK. Nếu muốn trả về lại tình trạng ban đầu thì bấm 'Khôi phục'.

Các chủ đề có liên quan khác