kate_pham3

tình hình là e có lưu pass trong firefox. sau khi cài lại máy thì e đồng bộ lại. lúc vào kiểm tra thì pass bị chuyển sang thành như vậy: fd9cb213887f55fd4ade5101c9716704

thế có cách nào lấy lại không vậy mọi người. xin chỉ giúp e. Thank mọi người đã đọc tin

Mansel

Bạn thử làm cái này xem có được không?

Chúc bạn may mắn!

vietkute1503

Bạn thử làm cái này xem có được không?

Chúc bạn may mắn! thì e dùng chức năng lưu pass của ff. nhưng không phải là pass đó. vào kiểm tra thì thấy bị chuyển sang như vậy.ko giống pass ban đầu của e.mà pass của e thì e lại quên mất tiêu. hix

tình hình là e có lưu pass trong firefox. sau khi cài lại máy thì e đồng bộ lại. lúc vào kiểm tra thì pass bị chuyển sang thành như vậy: fd9cb213887f55fd4ade5101c9716704

thế có cách nào lấy lại không vậy mọi người. xin chỉ giúp e. Thank mọi người đã đọc tin Bạn hình như rảnh quá không có gì làm thì phải, dù là đồng bộ hay không thì bạn cũng phải nhớ pass của mình, còn firefox nó mã hóa pass của bạn để tránh bị người khác nhòm ngó thôi chứ có gì đâu

Zak

Bạn hình như rảnh quá không có gì làm thì phải, dù là đồng bộ hay không thì bạn cũng phải nhớ pass của mình, còn firefox nó mã hóa pass của bạn để tránh bị người khác nhòm ngó thôi chứ có gì đâu nếu bạn biết thì có thể chỉ cho mình. chân thành cảm ơn. nếu mình nhớ thì còn có chuyện nào để nói ko. còn không không cần bạn phải thể hiện như thế, bạn có thể thẫy bài này xàm, thế thì bạn có thể out ra không cần cmt, còn cmt mà không mang tính xây dựng thì: "bạn hình như rảnh quá không có gì làm thì phải". thân

tu_tra_loi

pass đã bị mã hoá....không bít là dạng mã hoá gì ta??? mình cũng không biết. pass trang xem phim acc vip ngta cho mình. giờ không ll được thì không có cách nào để lấy lại cả.hix

Bạn thử dùng phần mềm khôi phục mật khẩu trên Firefox xem thế nào không được bác ak. tại do mình ghost lại máy nên chẳng thể khôi phục được.hix

giaiky2007

hajzz....mã hoá md5 thì phải......bó tay rùi....(huhu sory .....không giúp được rùi.....md5 không dịch ngược được đâu

Các chủ đề có liên quan khác