Up cho ai chưa chơi GTA Vice City NHK

Download:

(tải 7 part về giải nén => play)

Pass xả nén : tiway.king

Game này không biết có phải của NHK không mà mình update được tới bản 1.6 . Chơi tẹt ga . các bạn dow về test thử rồi cho ý kiến

Đây là phần mình dịch thêm các bạn test xem sao (vẫn chưa dịch hết được đâu ) coppy vào mục TEXT trong vicecity
ai có gta vice city rồi thì chỉ cần dow cái này thôi cho nhanh, cái kia sợ lỗi

Lưu ý: Hiện tại ở 1 số máy vào game khá khó các bạn kiên nhẫn nha cỡ 5~7 lần là được . Trong game nếu nhiệm vụ nào bị văng ra ngoài theo em thì các bạn coppy save ra phiên bản khác làm qua rồi coppy lại nha ( fiền fức tý @@!)

không download được , chủ pic up lại link đi... Được rồi đó bạn . Hiện đang dịch thêm = google câu hơi ngang nhưng chơi được

nhi04x3d

Up cho ai chưa chơi GTA Vice City NHK

Download:

(tải 7 part về giải nén => play)

Pass xả nén : tiway.king

Game này không biết có phải của NHK không mà mình update được tới bản 1.6 . Chơi tẹt ga . các bạn dow về test thử rồi cho ý kiến Việt hóa làm sao hả bạn chỉ mình cái nha

Berchtwald

Việt hóa làm sao hả bạn chỉ mình cái nha Ý bạn là sao ? bạn muốn tự Việt hóa game nay ah

to_du_na

lúc trc tự chơi đến hơn Nv V rồi bí luôn =.= h mất cái foder GTVC cài cái này chơi lại chắc lâu lắm

lymo169

Member
cái này cũ nhưng hay mỗi tội là cái việt hóa hay lỗi các bạn chơi khỏi cần việt hóa tuy không có tiếng việt chơi cũng dc mà

Các chủ đề có liên quan khác