Mình cũng thế vào ketnooi.com/forum toàn báo malware với có hại cho máy tính nhưng vẫn liều

Tiện thể hỏi luôn cấu hình mình có chơi AC3 được không để down nốt cho đủ bộ

cunhan

Mình cũng thế vào ketnooi.com/forum toàn báo malware với có hại cho máy tính nhưng vẫn liều

Tiện thể hỏi luôn cấu hình mình có chơi AC3 được không để down nốt cho đủ bộ chơi dc ngon lành nhưng đến khúc vào thành phố thì fps tụt nhá

Chancey

KLQ nhưng máy mình nó cứ báo trang này có phần mềm độc hại là sao? Có ai bít nguyên nhân ko?

kitten_linhchi

Máy mình Intel(R) Core(TM) i3-3240 CPU @ 3.40GHz , 4GB , GT 630 . Bật tất cả hiệu ứng , High , 35 FPS

zaizai_xitrai

hồi trước máy mình G41 mà low all fps chỉ được 8-12, thế mà vẫn ráng chơi đến cuối senquence 5( pick lock mãi không được nên down save game về thế là hết hứng chơi ). còn ac4 thì tạch máu, fps 1-4

nhưng mới được bố bỏ ra gần 18tr mua con PC mới, gần như game nào bật max settings thì fps đều >30

cấu hình: Intel(R) Core(TM) i5-4670K CPU @ 3.40GHz (4 CPUs), ~3.4GHz, 8GB RAM, Asus GTX750TI - PH- 2GD5 2GB

mua cả đống game khủng trong đợt summer sale vừa rồi của Steam, bây h mới có dịp chơi

angle_blue106

ac3 nó kị card amd hay sao ấy , gt220 chiến tốt mà lên hd7750 lê lết cứ lấy 1 con geforce từ 8800 GT trở lên là xong hầu hết các game hiện tại

Các chủ đề có liên quan khác