Satordi

có bản gta 4 mod tỉ mỉ trong máy hnay post lên cho các b cùng niềm đam mê

bản này mình mod full xe hãng j cũng có + thêm 1 map rừng rú nữa

mod nhiều nhưng k bị giảm fps , máy mình chip e5700 card gt430 dùng path 1.0.4.0 setting high all vẫn 35-40fps bt

link :

down về chép đè lên ổ gta 4 là chơi ^^

nhiêu` xe quá k chụp được hết chụp tạm mấy kiểu

Alberto

bác nào biết trang up ảnh nào k mình vào upanh.com mãi k được , úp mấy hình lên làm cảnh

mo_on

bác nào biết trang up ảnh nào k mình vào upanh.com mãi k được , úp mấy hình lên làm cảnh Bạn có thể dùng image shack, và bạn không cần vào trang chủ khi up ảnh, bạn up ảnh trực tiếp trên desktop khi bạn dùng tool này

Celeste

Copy tất cả vào thư mục game ! Nhưng vào tới start game lại bị văng ra zay bac ! Bác hướng dẫn fix lỗi với !

Mình rất thích dòng game GTA nhưng cấu hình máy thấp quá chẳng biết có chơi nổi không, đây là cấu hình của mình mong các bạn đã từng chơi trả lời giúp mình liệu FPS khi low all settings có được 30 k ?

CPU : Core 2 e7300 2.6

RAM : 2GB

VGA cùi : GT210 1gb 64bit

Windows XP sp3

Mình rất thích dòng game GTA nhưng cấu hình máy thấp quá chẳng biết có chơi nổi không, đây là cấu hình của mình mong các bạn đã từng chơi trả lời giúp mình liệu FPS khi low all settings có được 30 k ?

CPU : Core 2 e7300 2.6

RAM : 2GB

VGA cùi : GT210 1gb 64bit

Windows XP sp3 Máy bạn chơi được nhé !

Henwas

quái thế ,mình e7400 + hd7750 để med mới được 25~30fps ???!!! (v1.0.4.0)

Bearach

quái thế ,mình e7400 + hd7750 để med mới được 25~30fps ???!!! (v1.0.4.0) Bác để 3 dòng cuối xuống 0 hay 1 thôi còn vsync để off

huongquynh082

Bác chủ thớt vào xem dùm mình cái lỗi start game thì bị văng ra đi. Bác path 1.07 hay 1.04 , Bác thử cài lại game r path riêng 104 thôi k Cần Cr-ack j cả r cop folder của e + folder traier vào có cả Cr-ack r , máy e làm như thế chơi ổn

Các chủ đề có liên quan khác