luubichtram1993

đây là code game Gun Monkeys, mấy cái này chắc khỏi cần hướng dẫn các bạn nữa, các bạn vào và like, điền email là sẽ nhận được code ạ HTML http://woobox.com/aiwwwi Nút Thanks ở dưới đây nhé

racroiso1

Sợ thật 3 giờ sáng vẫn thức hóng game thật ra chẳng phải hóng gì đâu, do tui tò mò tìm hiểu deep wed, xem mấy cái video của nó thế là mất ngủ luôn, hix, hối hận

là sao bạn? bạn check trong inventory đó bạn, có 1 cái nữa cho bạn tặng bạn bè, nghĩa là code này có 2 cái luôn đó, vừa cho bạn, vừa cho bạn của bạn

Deep web thì chẳng dám sờ nhưng list game lại có thêm 1 em nữa tks thớt nhé Có vẻ như mình thấy rằng Deep web và Free game có liên quan đến nhau

jasmine_201

Có vẻ như mình thấy rằng Deep web và Free game có liên quan đến nhau có mà bạn, nhờ deep wed mà mình thức tới giờ đó mà post game được chứ bác

Johnnie

có mà bạn, nhờ deep wed mà mình thức tới giờ đó mà post game được chứ bác Sao thím không đọc Creepypasta

Sao thím không đọc Creepypasta không thích bác à, thích tìm hiểu deepwed hơn, nó gần với sở thích mình hơn, mà không biết mấy câu chuyện nó đồn thổi hay là thiệt, người thì kêu không sợ, người thì kêu sợ, không biết có ông nào làm anh hùng bàn phím không mà phán như đúng rồi, mình thì chẳng quen ai hiểu biết về vấn đề này nên cũng hơi khó khăn

puppy_kimnguu06

không thích bác à, thích tìm hiểu deepwed hơn, nó gần với sở thích mình hơn, mà không biết mấy câu chuyện nó đồn thổi hay là thiệt, người thì kêu không sợ, người thì kêu sợ, không biết có ông nào làm anh hùng bàn phím không mà phán như đúng rồi, mình thì chẳng quen ai hiểu biết về vấn đề này nên cũng hơi khó khăn Cũng chỉ nghe qua, cũng chả muốn tìm hiểu lắm, sao thím không xem phim kinh dị mà ngồi hóng

Các chủ đề có liên quan khác