Đầu tiên là bản giả lập trước

PCSX2 ( BETA ) là bản giả lập rất tuyệt cú và dễ xài tuy nhiên setup hơi rối rắm + không đòi hỏi cấu hình quá cao chỉ cần máy kha khá là dc vì dc Config từ bản 0.9.8 ( Quá vừa ) .

Hướng dẫn cài Giả lập PS2 trên máy tính,

God of War :

( Máy của em tui cũng CPU : Pentium4 3.06Ghz

Ram: 512mb

VGA: Onboard Intel 945 128mb )

God Of War 2

Link download:
các bạn có thể chọn 1 trong các link fshare 4share sharevnn

Bản Rip

pass: congtruongit.com
Bản FUll:

[video]https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=zcUXLR5z_J0[/MEDIA]

Unai

[4share/Fshare/Megashare] God of War I and II [ Hành động / Repack 1 link 4.8 Gb ]

hàng khá chuẩn đấy , thanks bác phonghanh , sẵn xé cái tem luôn

Napoleon

[4share/Fshare/Megashare] God of War I and II [ Hành động / Repack 1 link 4.8 Gb ]

hàng khá chuẩn đấy , thanks bác phonghanh , sẵn xé cái tem luôn Test ok trên windows 7 ultimate 64 bit

Test ok trên windows 7 ultimate 64 bit y chang bản windows của em , đánh dấu mốt chơi

Theodore

quá ngon , trc chơi cái này trên giả lập nhưng đếch biết cách chỉnh nút

tí dow

boom_l93_161094

Thế sao Sony không làm luôn GOW 3 trên PC nhỉ, chắc nó đợi khi người ta chán rồi thì mới port lên

traitimlamlo_19

Thế sao Sony không làm luôn GOW 3 trên PC nhỉ, chắc nó đợi khi người ta chán rồi thì mới port lên 2 bản trên thực chất là giả lập sẵn thôi bạn à, ke từ GOW 3 trở đi thì trên PS3 thôi, PC chơi dc = niềm tin, chứ GOW không bao giờ có trên PC bạn nhé. GOW là game độc quyền trên máy PS2,PS3.

beha_xinh

các bạn cân nhắc kỹ trước khi tải về nhé, cái này có lâu rồi, cái hình PCSX2 to đùng trên kia kìa

2 bản trên thực chất là giả lập sẵn thôi bạn à, ke từ GOW 3 trở đi thì trên PS3 thôi, PC chơi dc = niềm tin, chứ GOW không bao giờ có trên PC bạn nhé. GOW là game độc quyền trên máy PS2,PS3. Ai mà chẳng biết là GOW nó độc quyền, nó không muốn làm qua thôi, 1 bản port lởm cũng không, đang chờ Uncharted 3 và The last of us trên PC này, chắc tới 2016 quá

tidus_ndk

Game cũ chơi lại

the1lrbdch

vẫn là kiểu giả lập . k down nhưng thank bác rồi

38_38

Thật chất cái này cũng giống giả lập PS2 thôi . Mình test hết cả GOW I, II, và III ... Bản I, II mình chơi trên giả lập PS2...bản III phải ra quán PS3 10k/1h ...

p/s: đậu má tốn tiền nhưng cũng không thất vọng

Alrik

huhu, bác phonghanh hướng dẫn config pcsx bằng tiếng việt dùm em, em mù tiếng anh

Berke

huhu, bác phonghanh hướng dẫn config pcsx bằng tiếng việt dùm em, em mù tiếng anh nghe phonghanh nói thì bản này đã config sẵn , cài và chiến thôi

vothanhmai_vk

Thấy có tên bác phonghanh kèm theo tên game God of War cứ tưởng lên PC rồi. Thôi up ủng hộ bác chứ e ngại giả lập lắm.

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ trungthuanbd88:
god of war pass la ji vay ban oi .thank nha

bạn down link đầu à,, đó là bản rip. pass là congtruongit.com nhé

Các chủ đề có liên quan khác