d2v_kts

Tải game (1 link 3 DVD)

Cr-ack

Patch ENG

Hướng dẫn cài đặt
1. Sau khi tải game, dùng phần mềm mout từng DVD để cài đặt.

2. Cài đặt xong copy file Cr-ack vào thư mục đã cài game (Lúc này có thể vào game được rồi nhưng toàn tiếng Nhật thôi).

3. Cài đặt patch ENG: Giải nén Patch Eng vừa tải về rồi copy 2 file DATA trong đó vào thư mục cài đặt game. Xong!

Cenon

thank bác tối đi học về tải chơi, trước tải rồi mà bản tiếng Nhật chán quá xoá rồi

giadinh_cun

menu thôi bạn, full game eng bạn phải tải toàn bộ link trên

2. Cài đặt xong copy file Cr-ack vào thư mục đã cài game (Lúc này có thể vào game được rồi nhưng toàn tiếng Nhật thôi).

Down game về thì toàn tiếng nhật mà nếu là patch menu thì sao mà full game được?

Forbes

Bạn ơi có thể up lên link Fshare hay share.vnn.vn để tiện download về được không. Mình đang chơi con Dynasty Warrios 6. Muốn chuyển sang con 7 chơi cho vui nó giao diện đẹp giống con 4. Chân thành Thank bạn?

bác cho em hỏi em cài đặt thành công rồi vào chỉnh bình thường nhưng khi vào chơi thì lại không điều khiển được nhân vật như kiểu không nhận bàn phím ấy mà trong lúc tùy chỉnh ở ngoài vẫn chỉnh bình thường

lov3st0ry_1303

thấy trên bảo tháng 8 sẽ có bản port dynasty warrior 8 etreme legend lên pc thì phải, đang chờ đây...

Roselyn

thấy trên bảo tháng 8 sẽ có bản port dynasty warrior 8 etreme legend lên pc thì phải, đang chờ đây...

Microsoft Windows

JP May 23, 2014

2 tuần nữa nhưng ra jap chắc còn lâu mới có eng

quynhhoa1410

sao mình setup k được. Cứ hiện cái bảng tiếng Nhật lên ùi mất tiêu. Help......................

Các chủ đề có liên quan khác