3DP Chip có khả năng nhận diện dò tìm driver cho máy kết nối internet còn nếu không kết nối thì bạn có thể tải driver dựa trên link mà 3DP Chip cung cấp. Bạn có thể sử dụng nó để liệt kê các thiết bị của máy như CPU, MOBO, Graphic Card, Sound Card và Ethernet Card.

* Nếu máy có kết nối internet thì trong giao diện của chương trình có nút driver màu đỏ bạn nhấn vào đó để down driver cho từng thiết bị.

* Nếu máy không có mạng thì nấm vào nút copy ở góc bên phải màn hình rồi paste vào notepad hay word trong đó có thông tin về thiết bị cũng như link để tải driver.

links tai mediafire:

bác nào test thử rồi cho ý kiến nha Thêm kinks trang chủ:

bác nào test thử rồi cho ý kiến nha đang test

---------- Bài thêm lúc 23:12 ---------- Bài trước là lúc 22:50 ----------

3DP Chip có khả năng nhận diện dò tìm driver cho máy kết nối internet còn nếu không kết nối thì bạn có thể tải driver dựa trên link mà 3DP Chip cung cấp. Bạn có thể sử dụng nó để liệt kê các thiết bị của máy như CPU, MOBO, Graphic Card, Sound Card và Ethernet Card.

* Nếu máy có kết nối internet thì trong giao diện của chương trình có nút driver màu đỏ bạn nhấn vào đó để down driver cho từng thiết bị.

* Nếu máy không có mạng thì nấm vào nút copy ở góc bên phải màn hình rồi paste vào notepad hay word trong đó có thông tin về thiết bị cũng như link để tải driver.

links tai mediafire:

Thêm kinks trang chủ:
không tìm dc driver của win7 là sao bạn. Tìm dc của mỗi xp với vista

Mình đã dùng phần mềm này và cảm giác rất tốt ! nếu bác nào dùng thử toshiba M105 thì mới biết dùng windows 7 không thể nghe được âm thanh ! và có dùng thêm mấy phần mềm như Sky driver, driver scaner, divice doctor, driver agent thì cũng không thể cứu nổi con Toshiba M105 về vấn đề âm thanh khi dùng windows 7 được ! Phần mềm này rất thân thiện và tích hợp đầy đủ driver lại còn free ! phải nói là 3Dp - chip là phần mềm cứu tinh cho laptop của em khi dùng windows 7 ! 1 số lời chia sẻ khi sử dụng..thanks !

vu_thu_tphd

Haiz.Cai này mình dùng thường xuyên ! Nhìn chung là tốt, nhẹ, cung cấp link down driver tốc độ nhanh (hơn thằng Driver Easy Pro- ^^!).

Nói chung là giải pháp tốt nhất là lên thẳng trang chủ của Laptop hay main (vs Desktop) tìm và down về !!!

Cái này dùng tốt lắm.

Nhẹ mà fê

Mình dùng từ lâu rồi, mỗi lần cài lại windows xong toàn dùng cái này thôi.

Driver update mới coóng luôn.

MitMat_MitMat

3DP Chip là một trong những phần mềm tìm/cập nhật driver miễn phí, hoạt động hiệu quả. Cứ dính tới những phần mềm tính phí mà mệt óc, nó scan cho đã rồi bắt đóng $ mới cho tải, haizz

rongconmangkinh

hay quá , thằng bạn mình nó mới cài lại winxp ,khổ nỗi không có đãi driver nó cứ kêu mình làm hộ mà mình đã thử easy driver rôi nhưng không hiếu sao không dùng được ( bản trước đây mình đã từng dùng ,rất tốt ) .Để minh thử bản này xem sao.thank bạn nhé .

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác