Chắc có người cũng hỏi vấn đề này rồi nhưng mình tìm không thấy topic đó, Mod thông cảm nhé. Mấy ngày nay mình vào diễn đàn rất khó khăn, vào bằng chrome hay Firefox đều có thông báo nguy hiểm với máy tính, phải qua một click trung gian chấp nhận rủi ro mới vào link ketnooi.com/forum được. Vậy mọi người có cách xử lí gì tư vấn giúp mình với nhé. Thanks all.

Carlin

Mình cũng bị tình trạng vậy. Chỉ còn cách dùng IE cho nó lành. Ngóng xem có ai có cách xử lý?

phuongtam_c8

1 là bạn dùng IE (không thông qua google).2 là tắt chức năng bảo vệ chống lừa đảo trực tuyến và phần mềm độc hại của Chrome:

bỏ tích đi nhé. good luck.

karol_11791

1 là bạn dùng IE (không thông qua google).2 là tắt chức năng bảo vệ chống lừa đảo trực tuyến và phần mềm độc hại của Chrome:

bỏ tích đi nhé. good luck. Thanks bác. Mình đã làm được

Nhưng nếu tắt cái đó đi vào web bậy có dính virut không bác

mrhoang23888

sao minh chả bao giờ gặp cái này nhỉ??? Tốt nhất là không nên gặp đâu bác Ai biết fixx lỗi này trên FF không chỉ mình với

Jordain

Thanks bác. Mình đã làm được

Nhưng nếu tắt cái đó đi vào web bậy có dính virut không bác cái đấy chả ăn thua gì đâu.chủ yếu là thói quen duyệt web với cả dùng thêm AV thì lo gì.
Không hiểu sao ketnooi.com/forum lại bị cho vào ds này nhỉ???? nghe đâu là trong 1 số bài viết và chữ kí của thành viên có chứa malware,phần mền độc hại,link độc hại,... bị anh gúc gồ chỉ trích.và BQT đang tích cực fix nhé.
sao minh chả bao giờ gặp cái này nhỉ??? b dùng IE à? hay 1 năm vào vnz vài lần?

pink_happy85

Trả hiểu tại sao mà nó bị như vậy , em thi không muốn tắt chức năng bảo vệ của chomer , vì hay tải JVA về xem

cái đấy chả ăn thua gì đâu.chủ yếu là thói quen duyệt web với cả dùng thêm AV thì lo gì.

nghe đâu là trong 1 số bài viết và chữ kí của thành viên có chứa malware,phần mền độc hại,link độc hại,... bị anh gúc gồ chỉ trích.và BQT đang tích cực fix nhé.

b dùng IE à? hay 1 năm vào vnz vài lần? Bác biết cách fix lỗi này trên firefox không chỉ em với.

Aingeru

Bác biết cách fix lỗi này trên firefox không chỉ em với. mình không dùng firefox.bạn thử theo cách #9 xem sao nhé.

Các chủ đề có liên quan khác