kihugvu

Tải Winrar 5.01 Final Full Cr-ack (32 + 64 bit). Download Winrar 5.01 Final Full Cr-ack, phần mềm nén và giải nén chuyên dụng hàng đầu thế giới.

Download Winrar 5.01 Final Full Cr-ack 32 bit

Link Mega:

Link Tenlua.vn:

Link Fshare:

Download Winrar 5.01 Final Full Cr-ack 64 bit

Link Mega:

Link Tenlua.vn:

Link Fshare:

Tải Cr-ack Winrar 5.01 Final

Link Mega:

Link Fshare:

Winrar hiện là phần mềm chuyên dụng phục vụ mục đích nén và giải nén các định dạng file Rar, ZIP, 7-Zip, ISO… được ưu chuộng hàng đầu thế giới. Đây là phần mềm mà mỗi lần cài lại máy tính mình luôn cài vào đầu tiên sau khi cài đặt đầy đủ driver.

Với sự nhỏ gọn và tiện dụng, tích hợp khả năng kiểm tra, khôi phục và sửa lỗi các file bị lỗi trong quá trình nén và giải nén, winrar dường như khó có đối thủ cùng lĩnh vực nào vượt mặt được.

Những chức năng nổi trội của Winrar:

Tỷ lệ nén cao trên các file thực thi, các file có dung lượng lớn,…

Số lượng lưu trữ các file không giới hạn.

Winrar hỗ trợ RAR và ZIP, có thể giải nén CAB, ARJ, LZH, TAR, GZ, ACE, UUE, bz2, JAR, ISO, 7z, Z.

Winrar hỗ trợ bảo mật file NTFS và dòng dữ liệu.

WinRAR cung cấp một giao diện đồ họa tương tác cũng như giao diện dòng lệnh.

Nâng cao tỉ lệ nén lên đến 10%-50% so với các phương pháp khác, đặc biệt với các file dung lượng nhỏ.

WinRAR còn cho phép thiết lập mật khẩu, thêm lưu trữ và bình luận. Thậm chí những file bị hỏng cũng có thể được sửa chữa.

Hướng dẫn Cr-ack Winrar 5.0.1 Final:

Bạn tải file Cr-ack và winrar về máy tính theo đường dẫn trên. Bạn cài đặt winrar. Tiếp tục giải nén file Cr-ack và chạy file Thuthuattienich.com–key-Winrar.exe . Sau đó 1 cửa sổ hiện lên bạn chọn Generate -> Tiếp tục chọn Yes. Một bảng thông báo hiện lên hỏi bạn nơi lưu keyfile đăng ký winrar. Bạn tìm đến nơi cài đặt winrar tại ổ C theo đường dẫn sau: C:\Program Files\WinRAR . Tiếp tục chọn Save. Vậy là bạn đã Cr-ack winrar thành công rồi đó. Mở winrar lên và tận hưởng thành quả đi nào.

anbaconbaba

cái bản này có thật là winrar 5 ko, hồi trước có down 1 bản cũng nói là winrar 5 nhưng thật ra là 1 bản fake của winrar 4

hadohai1985

cái bản này có thật là winrar 5 ko, hồi trước có down 1 bản cũng nói là winrar 5 nhưng thật ra là 1 bản fake của winrar 4 Bản này là Winrar 5 mà bạn. Bạn có thể lên download: tải về. Sau đó Cr-ack theo cách ở trên

Jar

tỉ lệ nén thế nào hả các bác? có ổn hơn bản trước không vậy?

rock_crystal

có bản Cr-ack theo tên rồi các bạn

Marvyn

sao không tải được file bạn ơi Mình fix lại lỗi rồi. Bạn làm lại xem nhé.

may_bee

Mình thấy Link tải Cr-ack của mình vẫn bình thường mà bạn. Bạn đưa mình cái link này là sao mình không hiểu????
-

- Có cái Cr-ack nào khác không bạn

Dave

Update WinRAR-5.10b4-x86_Silent bà con ơi.

Download:

Các chủ đề có liên quan khác