honghanh_429

Phần mềm vui học chữ nhỏ gọn miễn phí của FPT cho các bé vừa chơi vừa học, dung lượng nhỏ gọn, không cần cài đặt, bung nén vào ổ cứng chạy file Vui_hoc_cung_chu_cai.exe . Nhân dịp sắp khai giảng năm học mới, gửi tặng các pác có cháu nhỏ. Một vài hình ảnh các chức năng của chương trình:

Links Fshare

Không có Pass Unlock có down được đâu. Làm ơn cho trót đi! Chủ topic đi công tác bị đứa cháu nó nghịch, tui đã fix lại dùm roài

Duck_Hwan

đây là pass unlock nè các bác, lần sau post bài nhớ kĩ chút nhe để anh em khỏi mất thời gian.

pass unlock : huethcv

đã có phương châm share cho anh em cùng xài thế mà còn đặt pass. Vậy còn share gì nữa trời ông để ở nhà ông xài luôn đi

Ermanno

đã có phương châm share cho anh em cùng xài thế mà còn đặt pass. Vậy còn share gì nữa trời ông để ở nhà ông xài luôn đi Làm ơn đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng, xem lại trang đầu đi:

Chủ topic đã mất khá nhiều công sức để sưu tầm, và cũng đã share pass quá nhiều đó thôi! Đúng là củ chuối

jen_blue

đây là pass unlock nè các bác, lần sau post bài nhớ kĩ chút nhe để anh em khỏi mất thời gian.

pass unlock : huethcv vẫn kô được bạn ơi! xem lai pass đi nhé

Các chủ đề có liên quan khác