Stevenson

VMware Workstation 10.0.3 Build 1895310 phần mềm tạo máy ảo hàng đầu thế giới.

Link download trực tiếp từ trang chủ khi nào có bản mới nó sẽ tự động cập nhập cho các bạn

DOWLOAD:

Key:

1. Hướng dẫn cài đặt VMware Workstation 10.0.3 Build 1895310

B1: Chạy file setup
B2: add key

2. Hướng dẫn cài máy ảo

chọn dung lượng đĩa cứng cho máy ảo

MỘT SỐ PHẦN MÊM KHÁC CHO MÁY TÍNH

andrea_12605

Cái workstation thì hơn bản player free ở những điểm nào các bạn nhỉ. bản VMware player free là bản sao miễn phí của bản VMware workstation và nhẹ hơn bản VMware workstation, nếu máy cấu hình tốt thì nên dùng VMware workstation

Barrlow

Các phần mềm trước đây chỉ hỗ trợ WinXP nên VMware Workstation là một công cụ cực kỳ cần thiết để những dòng máy mới có thể vẫn sử dụng được bình thường. Thank nhiều!

doihong_12c8

đang có ý định cài thêm máy ảo

mình dùng phần mềm này cài trên ổ D hay E được không bác?

angelhell_188

đang có ý định cài thêm máy ảo

mình dùng phần mềm này cài trên ổ D hay E được không bác? phần mềm thì bạn cài phải cài trực tiếp trên HĐH đang dùng nó sẽ chạy cùng với windows luôn, vì thế bạn có thể chạy cùng lúc 2 HĐH hay nhiều hơn nếu máy cấu hình mạnh. Còn đến bước cài máy ảo thì bạn có thể chọn nơi và dung lượng ổ đĩa để cài đặt máy ảo, bạn có thể cài ở ổ D, E..., nếu bạn cài luôn máy ảo trên ở C thì lượng ổ C sẽ tăng lên đáng kể.

kool_girl8888

phần mềm thì bạn cài phải cài trực tiếp trên HĐH đang dùng nó sẽ chạy cùng với windows luôn, vì thế bạn có thể chạy cùng lúc 2 HĐH hay nhiều hơn nếu máy cấu hình mạnh. Còn đến bước cài máy ảo thì bạn có thể chọn nơi và dung lượng ổ đĩa để cài đặt máy ảo, bạn có thể cài ở ổ D, E..., nếu bạn cài luôn máy ảo trên ở C thì lượng ổ C sẽ tăng lên đáng kể. vâng, đã hiểu. hôm nào test thử

Các chủ đề có liên quan khác